Raigad Electricity : श्रीवर्धनमध्ये 24 तास बत्ती गुल, पालकमंत्री आदिती तटकरेंच्या मतदारसंघातला प्रकार, पहिल्या पावसातच तारांबळ

महाराष्ट्र Sat, Jun 11, 2022 11:18 PM

काही बंडलबाज पोरंही जन्माला येतात, जातात तिकडेच लग्न करून सेटल होतात, अजितदादांची तुफान फटकेबाजी

नवी मुंबई Sun, Feb 27, 2022 01:45 PM

जालन्यात ‘सार्वजनिक न्यास नोंदणी’ च्या नव्या इमारतीचे उद्घाटन, मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे, मंत्री राजेश टोपेंची ऑनलाइन उपस्थिती

जालना Sat, Feb 12, 2022 02:28 PM

Special Report | नंगर पंचायत निवडणुकीत अनोखे निकाल, दिग्गज बेहाल!

व्हिडीओ Thu, Jan 20, 2022 11:56 PM

Photo : चिपी विमानतळ उद्घाटन सोहळा, नारायण राणेंसह भाजप शिवसेनेचे सर्व नेते एकाच विमानातून मुंबईहून रवाना

फोटो गॅलरी Sat, Oct 9, 2021 01:01 PM

पूरग्रस्तांच्या मदतीवरुन अदिती तटकरेंच्या राजीनाम्याची शेकापकडून मागणी, नेमकं प्रकरण काय?

अन्य जिल्हे Sun, Oct 3, 2021 03:41 PM

रायगडमध्ये शिवसेना आणि राष्ट्रवादीचे संबंध टोकाला? गोगावले म्हणाले सर्व वाद मिटवू

अन्य जिल्हे Thu, Sep 23, 2021 06:53 PM

अण्णांचा आघाडी सरकारला इशारा, आदिती तटकरे थेट राळेगणसिद्धीला, दोघात काय चर्चा झाली?

अन्य जिल्हे Sun, Aug 29, 2021 05:00 PM

राजकारणात प्रवेश कसा झाला?, Aditi Tatkare यांनी सांगितलं गुपित; वाचा राजकीय प्रवासाची चित्तरकथा!

व्हिडीओ Sun, Aug 8, 2021 04:03 PM

राजकारणात प्रवेश कसा झाला?, आदिती तटकरेंनी सांगितलं गुपित; वाचा राजकीय प्रवासाची चित्तरकथा!

राजकारण Sun, Aug 8, 2021 08:20 AM

कोकणावर सातत्याने ओढावणाऱ्या नैसर्गिक आपत्तींचा सामना करणारी तरुण आणि खंबीर राजकारणी; आदिती तटकरेंचा राजकीय प्रवास

मुंबई Fri, Aug 6, 2021 07:30 AM

महापुरामुळे रायगडचं 800 कोटींचं नुकसान, आता जिल्ह्याला कोरोना आणि साथीच्या आजारांचा विळखा

अन्य जिल्हे Sat, Jul 31, 2021 02:40 PM

Maharashtra Cabinet : रत्नागिरी, रायगड, सिंधुदुर्गसाठी आदिती तटकरे यांच्या 3 प्रमुख मागण्या, मंत्रिमंडळाकडून सकारात्मक प्रतिसाद

महाराष्ट्र Wed, Jul 28, 2021 07:37 PM

महाडमध्येच एनडीआरएफचं बेस कॅम्प का?; आदिती तटकरे यांनी सांगितलं कारण!

महाराष्ट्र Wed, Jul 28, 2021 07:30 PM

Taliye Landslide : राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी यांच्याकडून उद्ध्वस्त तळीये गावची पाहणी, मदतीसाठी केंद्राकडे पाठपुरावा करण्याचं आश्वासन

फोटो गॅलरी Tue, Jul 27, 2021 03:04 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI