11 गरोदर मातांना घेऊन जाणाऱ्या रुग्णवाहिकेचा अपघात

अन्य जिल्हे Wed, Feb 1, 2023 05:54 PM

Pune Accident : पुणे नगर महामार्ग ठरतोय मृत्युचा सापळा, विचित्र अपघातात दोन ठार तर दोन जखमी

क्राईम Fri, Jan 27, 2023 03:10 PM

आधी लढाई पक्षासाठी मग आजारपणाशी दोन हात!, जेव्हा लक्ष्मण जगताप ॲम्ब्युलन्समधून विधानसभेत आले होते…

पुणे Tue, Jan 3, 2023 11:41 AM

Ambulance : दारु पिण्यासाठी ड्राइव्हरने थांबवली अॅम्बुलन्स, जखमी रुग्णाला पाजली दारु, मग…

राष्ट्रीय Thu, Dec 22, 2022 12:59 PM

दुर्गभ भागातील रुग्णांची फरफट थांबणार! अंबरनाथमधील डॉक्टरने साकारली खास अ‍ॅम्ब्युलन्स

ऑटो Thu, Nov 10, 2022 12:16 PM

अबब ! रुग्णवाहिका सापडले बनावट चलन, समोरील दृश्य पाहून पोलीसही चक्रावले !

क्राईम Fri, Sep 30, 2022 06:04 PM

Amit Shah : अमित शाह यांचा ताफा जाण्यासाठी चक्क रुग्णवाहिकेलाही अडवलं? व्हायरल व्हिडीओने चर्चांना उधाण, नेमकं काय घडलं?

मुंबई Wed, Sep 7, 2022 01:11 PM

Accident : काळजाचा तुकडा उराशी घट्ट धरावा, तसं एका जीवासाठी यकृत घेऊन जात होते, वाटेतच रुग्णवाहिकेचं टायर फुटलं…

पुणे Thu, Sep 1, 2022 04:06 PM

Accident : उड्डपीमधील शिरुर टोलनाक्यावर रुग्णवाहिकेचा भीषण अपघात; चौघांचा मृत्यू

व्हिडीओ Thu, Jul 21, 2022 10:07 AM

Udupi Ambulance : ऍब्युलन्सची धडक इतकी भयंकर होती की पेशंटसह चौघे रस्त्यावर आदळले! जागीच ठार

क्राईम Thu, Jul 21, 2022 07:24 AM

कर्नाटकच्या उडिपी टोल नाक्यावर ॲम्ब्युलन्सचा डेंजर अपघात; थरारक व्हिडिओ कॅमेऱ्यात कैद

राष्ट्रीय Wed, Jul 20, 2022 08:45 PM

2 वर्षांच्या भावाचा मृतदेह 2 तास हातात घेऊन बसला 8 वर्षांचा चिमुरडा, एम्ब्युलन्स मिळवण्यासाठी पित्याची धावाधाव

राष्ट्रीय Sun, Jul 10, 2022 10:41 PM

Vidhan Parishad Election : पक्षादेश म्हणत मुक्ता टिळकांनी पाळला शब्द; तर लक्ष्मण जगतापांनीही अॅम्ब्युलन्सनं येत विधान परिषदेसाठी दिलं मत

पुणे Mon, Jun 20, 2022 04:18 PM

Amravati Ambulance | अमरावतीत रुग्णवाहिका दिवसभर भक्तांच्या सेवेत!; रुग्णांसाठी नव्हे मेळघाटात ॲम्बुलन्स नवसासाठी

अमरावती Thu, Jun 2, 2022 05:55 PM

Jogeshwari Vikhroli Link Road : जोगेश्वरी विक्रोळी लिंक रोड उड्डाणपूल 10 दिवस बंद

मुंबई Sat, May 14, 2022 03:38 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI