चित्रपटावरील बॉयकॉट ट्रेंडवर केंद्रीय मंत्री अनुराग ठाकूर यांचे मोठे भाष्य, म्हणाले…

बॉलिवूड Fri, Jan 27, 2023 04:06 PM

बृजभूषण सिंह यांना धक्का, क्रीडा मंत्रालयाची मोठी कारवाई

क्रीडा Sun, Jan 22, 2023 11:55 AM

अखेर पैलवान आखाड्यात चितपट, बृजभूषण सिंह यांच्यावर मोठी कारवाई; 7 तासाच्या बैठकीत काय घडलं?

अन्य खेळ Sat, Jan 21, 2023 07:22 AM

देशातील पहिल्या व्हर्च्युअल ड्रोन युनिव्हर्सिटीचे झाले उद्घाटन; ‘या’ क्षेत्रासाठी होणार मोठा फायदा

राष्ट्रीय Tue, Dec 6, 2022 04:06 PM

‘या’ दिग्गज अभिनेत्रीला दादासाहेब फाळके पुरस्कार जाहीर

बॉलिवूड Tue, Sep 27, 2022 01:25 PM

Anurag Thackur PC | जनतेनं देश विकणाऱ्यांना बाहेर पाठवलं, चहा विकणाऱ्या देशभक्ताला सत्तेत बसवलं

व्हिडीओ Sat, Sep 17, 2022 11:32 PM

Anurag Thakur : नव्या राजकीय मित्राबाबत काय म्हणाले केंद्रीय मंत्री, निशाणा मात्र जुन्या मित्रावर..!

महाराष्ट्र Sat, Sep 17, 2022 10:38 PM

FIFA चषकासाठी पंतप्रधान मोदींनी दिले 2300 कोटी, अधिक जाणून घ्या…

क्रिकेट Wed, Sep 14, 2022 05:00 PM

भर पावसात केंद्रीय मंत्री अनुराग ठाकूर यांची रोड रॅली

व्हिडीओ Tue, Sep 13, 2022 04:15 PM

BJP : कार्यकर्ते भिजतायत, मी छत्री कशी घेऊ? भाजप खासदार अनुराग ठाकुरांची अंबरनाथमध्ये हवा…

ठाणे Tue, Sep 13, 2022 02:52 PM

Kalyan : ‘मिशन लोकसभा’साठी केंद्रीय मंत्री महाराष्ट्रात..! नेमकी रणनीती काय?

महाराष्ट्र Mon, Sep 12, 2022 04:18 PM

त्यांनी तर प्रत्येकवेळी देश तोडून राज्य केलं; अनुराग ठाकूर यांचा राहुल गांधींच्या ‘भारत जोडो’ यात्रेवर हल्लाबोल

मुंबई Sun, Sep 11, 2022 02:24 PM

Mobile Game : भारत सरकारनं लाँच केला मोबाईल गेम, गेममध्ये काय विशेष, काय नवं? जाणून घ्या…

गेम्स Thu, Aug 25, 2022 10:42 AM

देशविरोधी मजकूर असणाऱ्या 747 वेबसाईट बॅन; प्रसारण मंत्री अनुराग ठाकुर यांनी दिली माहिती

राष्ट्रीय Thu, Jul 21, 2022 06:57 PM

What India Thinks Today: रोजगार मागणारे नव्हे, देणारे व्हा; ‘अग्निपथ’ आंदोलनावर अनुराग ठाकूरांच भाष्य

राष्ट्रीय Sat, Jun 18, 2022 08:12 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI