app

गुजरात आणि दिल्लीच्या निवडणुका एकाचवेळी, पालिका की गुजरात?; अरविंद केजरीवाल अडकले

राजकारण Fri, Nov 4, 2022 05:45 PM

Instagram Tips: लेआऊट फीचरद्वारे एकाच वेळी शेअर करा खूप फोटो, दूर होईल टेन्शन

टेक Mon, Aug 22, 2022 02:27 PM

Money 9 : डीमॅट खात्यात कशी होते फसवणूक? आत्ताच समजून घ्या, नंतर लुटण्यापासून वाचाल…

व्यवसाय Wed, Jul 27, 2022 08:54 PM

E-Amrit app : नीती आयोग लाँच करणार ई-अमृत अ‍ॅप, इलेक्ट्रिक वाहन मालकांना होणार फायदा, अधिक जाणून घ्या…

ऑटो Sun, Jul 24, 2022 06:08 AM

Municipal elections: महानगरपालिकेच्या प्रारूप मतदार याद्यांवर हरकतींसाठी 3 जुलैपर्यंत मुदतवाढ; ॲपद्वारेदेखील हरकती व सूचना दाखल करता येणार

महाराष्ट्र Wed, Jun 29, 2022 09:05 PM

TRUE CALLER: केंद्र सरकारची लवकरच ‘स्वदेशी ट्रू-कॉलर’ प्रणाली, खासगी कंपन्याना चाप?

टेक Fri, May 20, 2022 11:43 PM

Google Play Store : अपडेट करा नाहीतर काढून टाकू, गुगल प्ले स्टोअरची अ‍ॅप्स कंपन्यांना सूचना, 15 लाखांहून अधिक अ‍ॅप काढणार

टेक Sat, May 14, 2022 05:45 PM

जिल्हा परिषद शिक्षकांच्या बदल्या होणाऱ्या ‘ऑनलाईन’ ; ॲपचे काम अंतिम टप्प्यात, आयुक्त आयुष प्रसाद यांची माहिती

पुणे Sun, Mar 20, 2022 11:08 AM

Delhi Crime : आधी प्रेमाच्या जाळ्यात ओढले, मग घरी बोलावून बलात्कार केला, वाचा दिल्लीत काय घडले ?

क्राईम Fri, Mar 4, 2022 08:48 PM

Assembly Election 2022 Live Updates : समाजवादी पक्षाकडून भाजपवर गंभीर आरोप, निवडणुकीची वेगवान अपडेट

e-NAM : शेतकऱ्यांना आता एकाच छताखाली सर्व सुविधा, बियाणांपासून बाजारपेठेपर्यंतची सर्व माहिती एकाच अॅपवर

कृषी Fri, Feb 11, 2022 03:41 PM

सावधान | ऑनलाईन बँकिंग करत असाल तर जरा इकडे लक्ष द्या, आणि आधी तुमचं बँक अकाऊंट चेक करा…

टेक Thu, Feb 3, 2022 01:14 PM

Nagpur Butterfly Video : विदर्भातलं बोलणारं फुलपाखरू पाहिलंय? अॅपच्या माध्यमातून साधतंय संवाद

ट्रेंडिंग Fri, Jan 28, 2022 12:05 PM

Ajit Pawar | अजित पवारांच्या मोबाईल नंबरचा अ‍ॅपद्वारे गैरवापर, पुण्यातील बड्या बिल्डरला 20 लाखांच्या खंडणीसाठी धमकी

क्राईम Fri, Jan 14, 2022 10:56 AM

ई-कॉमर्स धोरण: अॅमेझॉन ते ओला-उबरसाठी नवे नियम, मसूदा अंतिम टप्प्यात

यूटिलिटी Thu, Dec 30, 2021 09:20 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI