नागपूरमध्ये ट्विस्टवर ट्विस्ट, काँग्रेसचा दोन उमेदवारांना पाठिंबा, घोळात घोळ कुणामुळे?; मतदारही संभ्रमित

नागपूर Wed, Jan 18, 2023 01:05 PM

अर्ध्या रात्री काँग्रेस नेत्याला उठवावं, 1 नंबरचा शत्रू कोण विचारावं… आशिष देशमुख म्हणाले.. भाजप हे उत्तर मिळणार नाही.. काँग्रेसला घरचा आहेर….

नागपूर Wed, Jan 11, 2023 02:23 PM

Ashish Deshmukh : आशिष देशमुख यांचा काँग्रेसला घरचा आहेर, प्रदेशाध्यक्ष निवडताना निवडणूक का नाही?

नागपूर Fri, Sep 16, 2022 02:25 PM

Ashish Deshmukh | काँग्रेसच्या उमेदवाराचा पराभव दुर्दैवी, नाना पटोलेंनी राजीनामा द्यावा, आशिष देशमुख यांची मागणी

नागपूर Tue, Jun 21, 2022 03:33 PM

Ashish Deshmukh : काँग्रेसमधली खदखद! आशिष देशमुख देणार महासचिव पदाचा राजीनामा; म्हणाले, आश्वासन पाळलं नाही

नागपूर Tue, May 31, 2022 10:27 AM

Congress: काँग्रेसच्या असंतुष्टांची नाना पटोलेंवरच भडास?; डिनर डिप्लोमसीत ‘खाना’खराबा?

नागपूर Tue, Apr 5, 2022 04:12 PM

Nanar Refinery Project: बारसूलाच रिफायनरी प्रकल्प उभारण्याची मागणी का?; वाचा सविस्तर

ओपिनियन Wed, Mar 30, 2022 12:18 PM

Nanar Refinery Project : विदर्भात नाणार प्रकल्प नेण्यासाठी काँग्रेस नेता मला भेटला: संजय राऊत

राजकारण Wed, Mar 30, 2022 11:20 AM

अमजद खान, निजामुद्दीन शेख, हिना साळुंखे कोण आहेत माहितीय का? राज्यातल्या नेत्यांच्या फोन टॅपिंगची मोडस ऑपरेंडी सभागृहानं ऐकली

मुंबई Mon, Mar 14, 2022 07:40 PM

…तर प्रियंका गांधींना राष्ट्रीय अध्यक्ष करा, आशिष देशमुखांची मागणी, काँग्रेसमध्ये खळबळ

नागपूर Sun, Oct 10, 2021 08:25 AM

Ashish Deshmukh | काँग्रेसच्या आशिष देशमुखांचा भाजपला मतदान मागतानाचा व्हिडीओ व्हायरल

व्हिडीओ Tue, Sep 28, 2021 04:38 PM

Nagpur | भाजपचा प्रचार करणाऱ्या आशिष देशमुखांवर कारवाई काय? चंद्रकांत हांडोरे म्हणतात…

व्हिडीओ Tue, Sep 28, 2021 03:23 PM

भाजप उमेदवाराच्या प्रचारासाठी बैठक?,आशिष देशमुखांवर कारवाईचे संकेत; काँग्रेसची चौकशी समिती नागपुरात

नागपूर Tue, Sep 28, 2021 12:01 PM

Ashish Deshmukh | आशिष देशमुखांवर पक्षांतर्गत कारवाईचे संकेत

व्हिडीओ Tue, Sep 28, 2021 09:37 AM

सुनील केदार यांच्यावर कुरघोडीचा प्रयत्न, आशिष देशमुखांना काँग्रेसकडून महासचिवपद

नागपूर Fri, Aug 27, 2021 07:52 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI