Aurangabad | औरंगाबादेत कुत्रा घोटाळ्याची चर्चा, 28 हजार कुत्रे पकडण्यासाठी कोट्यवधींचा खर्च? माजी महापौर प्रमोद राठोड यांचा आरोप काय?

औरंगाबाद Tue, Aug 23, 2022 10:27 AM

Rajendra Janjal | औरंगाबाद महापालिकेत शिंदे सेना आणि भाजपचा युती, पालिका ताब्यात घेण्यासाठी काय आहे प्लॅन?

व्हिडीओ Thu, Jul 28, 2022 03:21 PM

Aurangabad | औरंगाबाद शहरातील नद्या जिवंत करणार, काय आहे अर्बन रिव्हर मॅनेजमेंट प्लॅन?

औरंगाबाद Thu, Jul 7, 2022 09:48 AM

Aurangabad | मुंबईनंतर औरंगाबादेतही उभारणार बाळासाहेब ठाकरेंचा 51 फुटी पुतळा, महापालिकेतर्फे 9 कोटींची तरतूद!

औरंगाबाद Sat, Jul 2, 2022 05:55 PM

Aurangabad | जाता जाता पांडेजींचं मनपा कर्मचाऱ्यांना रिटर्न गिफ्ट, औरंगाबाद महापालिकेतील 211 कर्मचाऱ्यांची पदोन्नती

औरंगाबाद Sat, Jul 2, 2022 02:32 PM

Aurangabad | पांडेजींची बदली, कोण आहेत औरंगाबादचे नवे मनपा आयुक्त अभिजित चौधरी?

औरंगाबाद Thu, Jun 30, 2022 12:10 PM

Aurangabad | औरंगाबादेतही आडनावांवरून मोजणी, ओबीसींची गणना पूर्ण, शहरात 18% तर ग्रामीण भागात 27% नोंद

औरंगाबाद Tue, Jun 14, 2022 11:37 AM

Aurangabad | औरंगाबादेत उद्धव ठाकरेंच्या सभेची मनपाला काळजी!!! अनधिकृत नळतोडणी मोहीमेला तूर्तास ब्रेक

औरंगाबाद Sat, Jun 4, 2022 09:28 AM

Aurangabad | औरंगाबादकरांनो, शहर स्वच्छ ठेवले तरच अमृत योजनेचा निधी, नव्या पाणी पुरवठा योजनेच्या कामात अडथळ्याची शक्यता!

औरंगाबाद Fri, May 27, 2022 10:11 AM

औरंगाबादच्या लेबर कॉलनीवर हातोडा

व्हिडीओ Wed, May 11, 2022 09:48 AM

Aurangabad | मनपाच्या लाचखोराकडे तब्बल 43 तोळे सोनं, 3.5 किलो चांदी आणि रोकडही, कुणाचा वरदहस्त? चामलेंचे ‘साहेब’ कोण?

औरंगाबाद Sun, May 1, 2022 10:25 AM

Aurangabad | शहरातील मोबाइल टॉवरची वसुली आता खासगी एजन्सीकडे,  सर्वेक्षण आणि वसुलीचे काम लवकरच

औरंगाबाद Sun, Apr 17, 2022 06:00 AM

Aurangabad | औरंगाबादेत कोरोना आटोक्यात, पण लसीकरणासाठी मनपा आग्रही, घरी जाऊन दुसरा डोस देणार!

औरंगाबाद Mon, Apr 11, 2022 06:00 AM

Aurangabad | शहरातल्या रस्त्यांसाठी 200 कोटींची तरतूद, तीन संशोधन केंद्र, महापालिकेच्या अर्थसंकल्पातील 10 मुद्दे

औरंगाबाद Fri, Apr 1, 2022 09:47 AM

Aurangabad | चला महापालिकेला 250 कोटींचे Loan मिळाले, आता Smart city च्या कामांना आणखी वेग येणार!

औरंगाबाद Fri, Mar 18, 2022 12:57 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI