Aurangabad | शहराचं पाणी वाढवण्यासाठी आजपासून मनपाची मोहीम, हर्सूल तलावातून अतिरिक्त पाणी उपसा करणार

औरंगाबाद Mon, May 9, 2022 09:42 AM

Aurangabad | औरंगबादच्या नव्या पाइपलाइनचे काम कुठवर? मुख्य जलवाहिनीसाठीचे पाइप कधी अंथरणार?

औरंगाबाद Wed, May 4, 2022 06:22 PM

औरंगाबादेत चंपा चौकात राडा, हातात तलवार घेऊन वाहनांची तोडफोड, दुकाने बंद करण्याची धमकी!

औरंगाबाद Fri, Feb 25, 2022 11:54 AM

नोकरीवरून काढताच मालकाला लुबाडण्याचं षड्यंत्र, 24 लाख रुपये बँकेतून काढण्याचा डाव, औरंगाबादेतील घटना!

औरंगाबाद Mon, Feb 14, 2022 09:27 AM

पठ्ठ्याला बॅनरबाजी भोवली, निवडणुकीसाठी बायको पाहिजे म्हणणाऱ्यावर औरंगाबादेत गुन्हा दाखल!

औरंगाबाद Mon, Jan 31, 2022 10:07 AM

Accident| आयशर ट्रकचा भीषण अपघात, तिघे जागीच ठार, औरंगाबादच्या शिवराई फाट्यावरची घटना

औरंगाबाद Mon, Jan 31, 2022 09:28 AM

औरंगाबाद जिल्हा दूध उत्पादक संघावर शिवसेना भाजप युतीचा झेंडा

व्हिडीओ Sun, Jan 23, 2022 01:50 PM

औरंगाबादच्या पर्यटन स्थळांचे डीपीआर तयार करण्याच्या सूचना, वाचा कोणत्या नव्या प्रकल्पांचा समावेश?

औरंगाबाद Fri, Jan 21, 2022 04:29 PM

अटकेचा विषय निघताच करुणा मुंडेंना अश्रू अनावर, सत्ताधाऱ्यांकडून आवाज दाबला जातोय, औरंगाबादेत टीकास्त्र

औरंगाबाद Wed, Jan 19, 2022 11:03 AM

औरंगाबादेत कोरोनाची तिसरी लाट वेगात, पुढचे 10 दिवस धोक्याचे, तूर्तास लॉकडाऊन न लावण्याचा निर्णय!

औरंगाबाद Tue, Jan 11, 2022 09:46 AM

Corona Updates: कोरोना हरतोय? विषाणूची तीव्रता कमी, औरंगाबादमधील कुठे किती जण उपचार घेतायत?

औरंगाबाद Fri, Jan 7, 2022 09:46 AM

Rules For Bullock cart Race: औरंगाबाद जिल्ह्यात बैलगाडी शर्यतीसाठी पहिला अर्ज, वाचा आणखी नियम व अटी

औरंगाबाद Sat, Jan 1, 2022 07:00 AM

ईद-ए-मिलाद-उन्नबी निमित्त उद्या 19 ऑक्टोबरला औरंगाबादेत विविध कार्यक्रमांचे आयोजन, विद्युत रोषणाईने उजळले शहर

औरंगाबाद Mon, Oct 18, 2021 03:27 PM

पोहण्याचा मोह जीवावर बेतला, औरंगाबादेत तिघांचा बुडून मृत्यू

औरंगाबाद Mon, Oct 11, 2021 01:45 PM

औरंगाबादचा वाचनवेलू थेट जम्मूपर्यंत, ‘मोहल्ला बालवाचनालया’च्या 21 शाखा, जळगाव, पुण्यातही केंद्र

अन्य जिल्हे Sun, Oct 10, 2021 03:45 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI