Axar Patel च्या लग्नाचा VIDEO व्हायरल, अग्निला साक्षी मानून मेहाला बनवलं जीवनसाथी

क्रिकेट Fri, Jan 27, 2023 11:29 AM

INDvSL 3rd ODI : टीम इंडिया तिसरा सामना जिंकून श्रीलंकेला क्लीन स्वीप देणार?

क्रिकेट Sat, Jan 14, 2023 11:26 PM

Gautam gambhir: गौतम गंभीरच्या वर्ल्ड कप टीममध्ये ‘या’ दोन प्रमुख बॉलर्सना स्थान नाही

क्रिकेट Fri, Jan 13, 2023 08:27 AM

IND vs SL : पराभवानंतरही राहूल द्रविडकडून टीम इंडियासाठी गुडन्यूज, ऑलराउंडरची लवकरच एन्ट्री

क्रिकेट Fri, Jan 6, 2023 09:25 PM

IND vs SL 2nd T20: टीम इंडियाला जाडेजाच्या जागी दावेदार सापडला, रेकॉर्ड मोडला, पुण्यात त्याचीच चर्चा

क्रिकेट Fri, Jan 6, 2023 08:51 AM

IND vs SL: Hardik Pandya ची ओव्हर बाकी असताना त्याने लास्ट ओव्हर अक्षर पटेलला का दिली? VIDEO

क्रिकेट Wed, Jan 4, 2023 08:38 AM

IND vs AUS: टीम इंडियाचा ‘हा’ गोलंदाज कांगारुंना शेवटपर्यंत नाही कळला, आता दक्षिण आफ्रिकेचं काय होणार?

क्रिकेट Mon, Sep 26, 2022 01:52 PM

वर्ल्ड कपआधीच विराट फॉर्ममध्ये, पाहा खास फोटो

क्रिकेट Tue, Sep 20, 2022 04:42 PM

टीम इंडियाचा नवा फॉर्म्यूला, विराट आणि अक्षरला मोठी जबाबदारी

क्रिकेट Tue, Sep 20, 2022 03:45 PM

Asia cup 2022: टीम इंडियाला मोठा झटका, प्रमुख गोलंदाज दुखापतीमुळे संघाबाहेर

क्रिकेट Fri, Sep 2, 2022 05:56 PM

IND vs WI: रोहितच्या कौतुकाच्या टि्वटला अक्षर पटेलचा गुजराती भाषेतच सुंदर रिप्लाय

क्रिकेट Tue, Jul 26, 2022 03:15 PM

INDvsWI 2nd ODI: अक्षर पटेलने SIX मारुन मॅच संपवली, वेस्ट इंडिजच्या गोलंदाजांना कसं धुतलं ते या VIDEO मध्ये पहा

क्रिकेट Mon, Jul 25, 2022 10:25 AM

IND vs SA: कार्तिकच्या आधी अक्षर पटेलला का पाठवलं? ऋषभची ही कसली कॅप्टनशिप? प्रश्न विचारताच अजब उत्तर

क्रिकेट Mon, Jun 13, 2022 01:17 PM

Who Is Lalit Yadav: ललित यादवमुळे पुन्हा मुंबईची पहिली मॅच ‘देवाला’, त्याने 6 चेंडूत 6 षटकार ठोकण्याची किमया दोनदा केलीय

क्रिकेट Mon, Mar 28, 2022 10:57 AM

DC vs MI IPL Match Result: दिल्लीचा सनसनाटी विजय, ललित यादव-अक्षर पटेलने तोडलं मुंबई इंडियन्सच स्वप्न

क्रिकेट Sun, Mar 27, 2022 07:34 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI