Special Report | अनैतिक संबंधात अडथळा, पत्नीकडून पतीचा काटा

क्राईम Thu, Nov 17, 2022 12:00 AM

Chandrapur : क्राईम शो पाहिल्यानंतर 10 वर्षाच्या मुलाने रचली अपहरणाची कहाणी, पोलिस चक्रावले

क्राईम Fri, Aug 5, 2022 10:48 AM

लग्नाच्या बारा वर्षांनंतरही पाळणा हलला नाही, पत्नी दुसऱ्या लग्नाच्या तयारीत, पतीची आत्महत्या

अन्य जिल्हे Wed, May 18, 2022 03:05 PM

गर्लफ्रेण्डच्या नवऱ्याला दारु पाजली, नंतर वर्धा नदीत फेकलं, अपघात भासणाऱ्या हत्येचं गूढ कसं उकललं?

अन्य जिल्हे Mon, Mar 14, 2022 08:00 AM

पतीपासून विभक्त मुलगी गरोदर, आईचा संताप, 30 वर्षीय लेकीची सुपारी देऊन हत्या

अन्य जिल्हे Wed, Feb 23, 2022 06:32 AM

CCTV | कॅशियर केबिनबाहेर जाताच संधी साधली, बँक ऑफ इंडियाच्या शाखेत टेबलवरुन 16 लाख लंपास

अन्य जिल्हे Tue, Feb 1, 2022 07:47 AM

वादावादीतून टोकाचं पाऊल, आधी बायकोची हत्या, मग नवऱ्याचे विषप्राशन

अन्य जिल्हे Sun, Jan 9, 2022 11:11 AM

परिवहन अधिकाऱ्याकडे 50 हजारांच्या खंडणीचा तगादा, राष्ट्रवादीच्या पदाधिकाऱ्याची हकालपट्टी

अन्य जिल्हे Sun, Dec 19, 2021 09:57 AM

Chandrapur Murder | डोक्यात जोरदार प्रहार, 35 वर्षीय महिलेची नदीकाठी हत्या, तीन मुलं पोरकी

अन्य जिल्हे Wed, Dec 8, 2021 12:16 PM

शाळा उघडताच मुख्याध्यापकाची वासना चाळवली, चंद्रपुरात पाचवीतील मुलीचा विनयभंग

अन्य जिल्हे Tue, Oct 5, 2021 10:59 AM

सिगरेटच्या थोटकावरुन आरोपीचा शोध, पत्नीच्या हत्येप्रकरणी 61 वर्षीय पतीची जन्मठेप कायम

अन्य जिल्हे Thu, Sep 30, 2021 07:46 AM

एकतर्फी प्रेमातून शिवीगाळ, पोलिसात तक्रार केल्याने चाकूहल्ला, 20 वर्षीय तरुणीचा मृत्यू

अन्य जिल्हे Mon, Sep 13, 2021 11:40 AM

जादूटोणा केल्याच्या संशयातून शिवीगाळ-मारहाण, चंद्रपुरात महिन्याभरातील तिसरी घटना

अन्य जिल्हे Wed, Sep 8, 2021 10:56 AM

भांडणानंतर बायकोला घरात आसरा दिल्याचा राग, कोंबडी कापण्याच्या सुरीने पतीचा शेजारणीवर हल्ला

अन्य जिल्हे Fri, Sep 3, 2021 12:17 PM

जादूटोण्याच्या संशयातून चंद्रपुरात एकाच कुटुंबातील तिघांना मारहाण, भावावर बॅटने वार, बहीण-आईला लाथाबुक्के

अन्य जिल्हे Thu, Sep 2, 2021 08:08 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI