Chiplun Crime : कामावरुन घरी आले, दुपारी जेवण उरकून झोपले ते पुन्हा उठलेच नाहीत; काय घडले नेमके?

अन्य जिल्हे Tue, Jan 10, 2023 04:38 PM

विश्वकर्मा जयंतीदिनी देशात सुट्टी जाहीर करण्याची मागणी करणार

व्हिडीओ Mon, Jan 9, 2023 11:07 AM

मुलगा क्रिकेट स्पर्धेसाठी गेला, नराधमांचा त्याच्या आईवर डोळा! चिपळुणातील थरारक हत्याकांड

अन्य जिल्हे Tue, Nov 1, 2022 03:33 PM

चिपळूणमध्ये आल्यावर भास्कर जाधव का रडले?

राजकारण Fri, Oct 21, 2022 07:32 PM

Big Breaking : भास्कर जाधवांच्या घरावर दगडफेक, हल्लेखोर पसार; राजकीय लढाई घरापर्यंत पोहोचली?

अन्य जिल्हे Wed, Oct 19, 2022 10:31 AM

दुपारची वेळ, सिद्धी घरात झोपली! काहीतरी चावल्यासारखं झालं म्हणून उठली, पाहते तर काय?

अन्य जिल्हे Sat, Oct 15, 2022 01:16 PM

Mumbai-Goa Highway: मुंबई-गोवा महामार्गावर खड्ड्यांमुळे गेला तरुणाचा जीव, ट्रकच्या चाकाखाली येऊन बाईकस्वार ठार, संतप्त नागरिकांचा रास्तारोको

अन्य जिल्हे Sat, Aug 20, 2022 09:13 PM

चिपळूणमध्ये मुसळधार! रस्ते पाण्याखाली, नागरिकांचे हाल

अन्य जिल्हे Sun, Aug 7, 2022 03:06 PM

कोकण रेल्वेची वाहतूक विस्कळीत; चिपळूणजवळ रेल्वे ट्रॅकवर दरड कोसळली

महाराष्ट्र Thu, Jul 14, 2022 03:45 PM

बंदोबस्तावेळी दरड कोसळून पोलिसांचा जीव गेल्यास जबाबदार कोण?, न्यायालयाचा सरकारला सवाल

अन्य जिल्हे Fri, Jul 8, 2022 08:56 AM

एकीकडे राजकारण तापलेय तर दुसरीकडे मात्र भास्कर जाधव शेतीत व्यस्त

व्हिडीओ Wed, Jul 6, 2022 08:40 PM

कोकणात पावसाचा जोर कायम; 35 हजार लोकांचं सुरक्षितस्थळी स्थलांतर

व्हिडीओ Wed, Jul 6, 2022 10:02 AM

परशुराम घाट जड वाहनांसाठी आठ दिवस बंद

व्हिडीओ Wed, Jul 6, 2022 09:49 AM

रत्नागिरी जिल्ह्यात मुसळधार पाऊस; वाशिष्ठी नदीची पाणीपातळी वाढली

व्हिडीओ Wed, Jul 6, 2022 09:33 AM

Heavy Rains In Konkan: कोकणाला अती मुसळधार पावसाचा धोका; मुंबई, पालघर, रायगड, चिपळूण, रत्नागिरीला ऑरेंज अलर्ट

मुंबई Fri, Jul 1, 2022 09:02 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI