कर्नाटकाच्या विधानसभेत सावरकरांचा फोटो लावल्याने काँग्रेस भडकली; भाजप नेते म्हणाले, मग काय दाऊदचा फोटो…

राष्ट्रीय Mon, Dec 19, 2022 02:38 PM

जेव्हा काँग्रेस आमदाराची पत्नी पत्र लिहून सोनिया गांधीकडेच पतीची तक्रार करते!

क्राईम Fri, Nov 25, 2022 12:06 PM

Video : महाराष्ट्रातील ‘या’ काँग्रेस आमदाराने चक्क धारदार कोयत्याने केक कापला!

क्राईम Wed, Nov 9, 2022 10:21 AM

जिग्नेश मेवाणींच्या अडचणीत वाढ, आणखी एका प्रकरणात कोर्टाने सुनावली 6 महिन्यांची शिक्षा

क्राईम Sat, Sep 17, 2022 01:15 AM

Pruthaviraj Chavan | पक्षाचा आदेश धुडकावून भाजपला मतदान करणाऱ्या सात आमदारांवर कारवाई करा, पृथ्वीराज चव्हाण यांनी रेटली मागणी

व्हिडीओ Mon, Aug 22, 2022 06:09 PM

Goa Political Crisis: गोव्यात ‘ऑपरेशन लोटस’ फसले! काँग्रेसचे पाच आमदार विधानसभेत प्रकटले

राष्ट्रीय Mon, Jul 11, 2022 06:17 PM

Goa Political Crisis : महाराष्ट्रापाठोपाठ गोव्यातही मोठा राजकीय भूकंप; विरोधी पक्षनेत्यांसह काँग्रेस आमदार भाजपात प्रवेश करणार!

मुंबई Sun, Jul 10, 2022 07:35 PM

Hariyana MLA Threat : …तर मूसेवाला सारखी परिस्थिती होईल, हरियाणातील काँग्रेस आमदाराला धमकी

क्राईम Sun, Jul 10, 2022 06:19 PM

Video : भेदाभेद संपवण्यासाठी काहीही… काँग्रेस आमदारानं दलित स्वामीच्या तोंडातला घास खाल्ला!

राष्ट्रीय Tue, May 24, 2022 05:05 PM

जिग्नेश मेवाणीला अटक: पीएम मोदींविरोधात केली होती टीका, आसाम पोलिसांनी काँग्रेस आमदाराला ताब्यात घेतलं

राजकारण Thu, Apr 21, 2022 02:02 PM

सलग 50 वर्षे संसद गाजवून विक्रम नोंदविणारा नेता म्हणजे ‘जगजीवन राम’;पंतप्रधान पदाचे प्रबळ दावेदार असूनही अन्याय…

ओपिनियन Tue, Apr 5, 2022 07:13 AM

Nana Patole : नाना पटोलेंनी मुख्यमंत्र्यांना करून दिली किमान समान कार्यक्रमाची आठवण, पत्रात नेमकं काय?

महाराष्ट्र Wed, Mar 30, 2022 05:12 PM

…अन् काँग्रेस आमदार अमित झनक यांनी धरला ठेका, लग्नसमारंभातला Video viral

ट्रेंडिंग Mon, Mar 28, 2022 01:21 PM

आमदार धीरज देशमुख यांचं ‘शेतामंदी मन रंगलं’, व्हीडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल

ट्रेंडिंग Fri, Jan 14, 2022 06:23 PM

Nana Patole | काँग्रेसचे आमदार नाराज, थेट हायकमांडला भेटणार; नाना पटोलेंची पहिली प्रतिक्रिया, म्हणाले…

महाराष्ट्र Sat, Jan 8, 2022 01:27 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI