मल्लिकार्जुन खर्गे यांच्या अध्यक्षतेमुळे काँग्रेसला होणार हे तीन मोठे फायदे, 2024 च्या निवडणुकीसाठी काय असेल रणनीती?

ट्रेंडिंग Wed, Oct 26, 2022 11:34 AM

कोण होणार काँग्रेस अध्यक्ष? उमेदवारी दाखल करण्याचा आज अखेरचा दिवस, या 6 नेत्यांमध्ये स्पर्धा

राजकारण Fri, Sep 30, 2022 08:29 AM

गेहलोतांचा गेम झाला आणि दिग्विजय सिंह दिल्लीसाठी पुन्हा ॲक्टिव्ह झाले…

राजकारण Wed, Sep 28, 2022 05:43 PM

Congress : कॉंग्रेस अध्यक्षपदी राहूल गांधी की आणखी कोण? निवड तोंडावर पक्षांतर्गत मतभेद काय?

महाराष्ट्र Thu, Sep 22, 2022 05:21 PM

अशोक गहलोत काँग्रेसचे नवे राष्ट्रीय अध्यक्ष?, राहुल गांधींना मनविण्यात अपयश

राजकारण Tue, Sep 20, 2022 09:40 PM

Shashi Tharoor: शशी थरूर काँग्रेस अध्यक्षपदाची निवडणूक लढण्याची शक्यता, महाराष्ट्रातील बड्या नेत्याचं नाव चर्चेत

राजकारण Tue, Aug 30, 2022 10:58 AM

Congress President Election: काँग्रेस अध्यक्ष पदाची माळ अशोक गेहलोत यांच्या गळ्यात? ‘ही’ गोष्ट सोनिया गांधींनी सांगितली असेल तर वेगळी गोष्ट; रविवारी होणार अंतिम निर्णय

राष्ट्रीय Thu, Aug 25, 2022 06:51 AM

Change in Congress : राहुल गांधी पुन्हा होणार काँग्रेस अध्यक्ष? देशभरात निघणार जनजागरण यात्रा, चिंतन बैठकीत हालचालींना वेग

राजकारण Sat, May 14, 2022 07:40 PM

काँग्रेस पुन्हा फिरुन तिथेच? राहुल गांधी अध्यक्ष की प्रियंका?

राष्ट्रीय Wed, Dec 16, 2020 11:19 AM

काँग्रेसची निवडणूक ऐतिहासिक ठरणार; डिजीटलपद्धतीने होणार अध्यक्षाची निवड

ताज्या बातम्या Fri, Nov 20, 2020 12:17 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI