कांदा प्रश्नावरून शेतकरी संघटना रस्त्यावर, केलं हटके स्टाईल आंदोलन

कृषी Thu, Sep 29, 2022 03:19 PM

Onion Rate : कांदा उत्पादकांनो वेळ बदलतेय, पावसाळ्याच्या तोंडावर मिटणार का दराचा वांदा..!

कृषी Thu, Jun 9, 2022 10:14 AM

Amravati : चांदुरच्या तहसीलला कांद्याचे तोरण, राज्य सरकार बदलणार का दराचे धोरण ?

अमरावती Tue, Jun 7, 2022 03:44 PM

Onion Rate : वाह रे बहाद्दर..! कांदा पाहून व्यापाऱ्यांनी नाके मुरडली, शेतकऱ्यांनी अशी काय शक्कल लढवली की कांद्याचा वांदाच मिटला

कृषी Thu, May 26, 2022 10:13 AM

Beed : दुष्काळात तेरावा, दर घसरल्याने कांदा वावरातच, पावसामुळे उरली-सुरली आशाही मावळली

अन्य जिल्हे Sat, May 21, 2022 10:40 AM

Nashik : कांद्या वांदा अखेर रस्त्यावर, कवडीमोल दरामुळे शेतकऱ्यांचे आंदोलन

कृषी Thu, May 19, 2022 12:40 PM

Onion Rate: शेतकऱ्यांचा वांदा अन् रुपया किलो कांदा, 5 वर्षातील निच्चांकी दर कोणत्या बाजार समितीमध्ये ?

औरंगाबाद Sun, Apr 17, 2022 01:16 PM

Onion : कांदा दराचा लहरीपणा, आठ दिवसांमध्ये असे काय दर घसरले की शेतकऱ्यांचेच नव्हे व्यापाऱ्यांचेही गणित हुकले..!

कृषी Sat, Mar 5, 2022 03:48 PM

Summer Onion : वाढीव कांदा उत्पादनाचे करायचे काय? सरकारच्या धोरणावरच कांदा दराचे भवितव्य..!

कृषी Mon, Feb 21, 2022 11:36 AM

Onion: बाजार समितीच्या एका निर्णयाने कांदा उत्पादकांचा प्रश्न मिटला, आवक सुरुच उलट दरात सुधारणा

कृषी Thu, Feb 3, 2022 04:09 PM

कांद्याचा – वांदाच, आवक घटूनही दर घसरलेलेच

कृषी Thu, Sep 2, 2021 04:34 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI