Data : WhatsApp वरील तुमचा डेटा झाला हॅक? हॅकर्सने पाडले भगदाड, जगभरातील 50 कोटी युझर्सची माहिती चोरीला..

टेक Sat, Nov 26, 2022 08:45 PM

फेसबुक युजर्सना धोक्याचा इशारा, आजच आपला पासवर्ड बदला अन्यथा…

क्राईम Fri, Oct 7, 2022 11:14 PM

Paytm Payments Bank भारतीय ग्राहकांचा डेटा चीनला विकतेय? डेटा लीक्सच्या दाव्यांवर कंपनी म्हणते…

टेक Tue, Mar 15, 2022 04:41 PM

Ola-Uber आणि Rapido मध्ये तुम्ही स्वतःचे नाव, पत्ता देता..त्या सर्व माहितीचे कंपन्या काय करतात माहितीये?

नॉलेज Fri, Jan 28, 2022 08:33 PM

Air India Data leaks: एअर इंडियाने जाणीवपूर्वक डेटा लीक केला, प्रवाशाकडून 30 लाखांच्या भरपाईची मागणी

व्यवसाय Mon, Jul 5, 2021 10:41 AM

‘या’ लोकप्रिय पिझ्झा कंपनीचा डेटा लीक, लाखो ग्राहकांचे पेमेंट डिटेल्स आणि क्रेडिट कार्डसह वैयक्तिक माहिती उघड, ऑनलाईन फसवणुकीची शक्यता

टेक Sat, May 22, 2021 04:52 PM

Data Breach | तुमच्या ऑनलाईन अकाऊण्टमधील डेटा लीक झालाय का? इथे तपासा

टेक Fri, Apr 30, 2021 02:52 PM

Upstox वापरकर्त्यांसाठी वाईट बातमी, ग्राहकांची माहिती लीक, जाणून घ्या संपूर्ण प्रकरण

टेक Mon, Apr 12, 2021 08:30 AM

मार्क झुकरबर्गही आमचं ॲप वापरतात, सिग्नलनं व्हॉटसॲपच्या मालकाची‌ फिरकी घेत सांगितलं कारण

टेक Tue, Apr 6, 2021 07:14 PM

Facebook Data Leak : फेसबुकच्या 53 कोटीपेक्षा अधिक युजर्सचा डेटा लिक झाल्याने खळबळ, भारतासह जगातील 106 देशांचा समावेश

आंतरराष्ट्रीय Sun, Apr 4, 2021 04:10 PM

35 लाख Mobikwik युजर्सचा डेटा लीक, फोन नंबर, आधार आणि KYC डेटाची विक्री?

टेक Tue, Mar 30, 2021 04:51 PM

अलर्ट! या अ‍ॅप्सच्या 300 कोटी युजर्सचा पासवर्ड लिक, लवकर बदला तुमची डिटेल्स

टेक Tue, Feb 23, 2021 06:23 PM

कू अ‍ॅपचे चीनशी कनेक्शन ?, यूजर्सचा डेटा लीक करीत असल्याचा संशय

टेक Thu, Feb 11, 2021 01:27 PM

‘मोदी लॅपटॉप योजने’मागील सत्य काय?

ताज्या बातम्या Mon, Jun 3, 2019 02:19 PM

इन्स्टाग्रामच्या 4 कोटी 90 लाख युजर्सचा डेटा लीक

टेक Wed, May 22, 2019 09:18 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI