Petrol Price : पेट्रोल-डिझेलचे भाव वाढणार? रशियाची ही खेळी, स्वस्त कच्च्या तेलाला बसवू शकते खीळ..

यूटिलिटी Thu, Nov 24, 2022 06:12 PM

Today Petrol, Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Tue, Aug 30, 2022 08:22 AM

Today Petrol, Diesel Rate : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे जर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Mon, Aug 29, 2022 08:39 AM

Today Petrol Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Sat, Aug 27, 2022 08:29 AM

Petrol Diesel Price Today | आंतरराष्ट्रीय बाजारात कच्चे तेल 100 डॉलरच्या पुढे, किती दिवस पेट्रोल डिझेलच्या किंमती राहतील स्थिर?

यूटिलिटी Wed, Aug 24, 2022 12:27 PM

Petrol Diesel Price Today | आंतरराष्ट्रीय बाजारात कच्च्या तेलाचे दर पुन्हा कडाडले, तुमच्या शहरातील पेट्रोल आणि डिझेलचे नवीन दर काय?

यूटिलिटी Tue, Aug 23, 2022 01:15 PM

Today Petrol, Diesel Rate : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Sun, Aug 21, 2022 09:33 AM

Today petrol, diesel Rate : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल,डिझेलचा भाव

यूटिलिटी Fri, Aug 19, 2022 12:33 PM

Today Petrol, Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी, जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे दर

यूटिलिटी Fri, Aug 12, 2022 08:15 AM

Today Petrol, Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी, जाणून घ्या आपल्या शहरातील भाव

यूटिलिटी Mon, Aug 8, 2022 09:17 AM

Today Petrol, Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या तुमच्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Sun, Aug 7, 2022 10:10 AM

Today Petrol, Diesel Rate : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Sat, Aug 6, 2022 08:44 AM

Today Petrol, Diesel Rates : पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आपल्या शहरातील भाव

यूटिलिटी Fri, Aug 5, 2022 08:02 AM

Today Petrol Diesel Rate: पेट्रोलियम कंपन्यांकडून इंधनाचे नवे दर जारी; जाणून घ्या आजचे पेट्रोल, डिझेलचे भाव

यूटिलिटी Thu, Aug 4, 2022 09:08 AM

Today Petrol, Diesel Rate : महागाईचा फटका, सीएनजीच्या दरात मोठी वाढ, पेट्रोल, डिझेलची काय स्थिती?

व्हिडीओ Wed, Aug 3, 2022 09:24 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI