Divyanka Tripathi Dahiya: दिव्यांका त्रिपाठींचा पती विवेक दहियासोबत मालदीवमध्ये घेतेय सुट्ट्यांची मजा

टीव्ही Wed, Jul 13, 2022 03:14 PM

विना मेकअप लूकमध्येही दिव्यांका दिसते खूप सुंदर… त्वचेच्या सौदर्यांसाठी दिव्यांकाने सोडली आवडती गोष्ट; जाणून घ्या, काय आहे टीव्ही अभिनेत्रीच्या सौंदर्यांचे रहस्य!

ब्युटी Fri, Jun 17, 2022 01:31 AM

Khatron Ke Khiladi 11 : दिव्यांका त्रिपाठीला मागे टाकत अर्जुन बिजलानीने जिंकली KKK11ची ट्रॉफी

ओटीटी Wed, Sep 22, 2021 05:16 PM

Television Celebrities : कपिल शर्मापासून दिव्यांका त्रिपाठीपर्यंत हे 7 सेलेब्स एका एपिसोडमधून करतात लाखोंची कमाई

फोटो गॅलरी Sun, Sep 19, 2021 01:47 PM

Divyanka Tripathi : ‘बडे अच्छे लगते हैं 2’ मालिकेत काम करण्यासाठी दिव्यांका त्रिपाठीचा नकार, म्हणाली…

टीव्ही Fri, Jul 30, 2021 03:00 PM

Love Story | ब्रेकअपमुळे दुःखी झालेल्या दिव्यांकासाठी आधार बनला विवेक दहिया, साधेपणाच्या प्रेमात पडली अभिनेत्री!

टीव्ही Sun, Jun 27, 2021 08:30 AM

Photo : ‘इश्क़ में हूँ या मैं इश्क़ हूँ?’, दिव्यांका त्रिपाठीचा ट्रेडिशनल लूक

फोटो गॅलरी Sat, Jun 26, 2021 06:59 AM

TMKOC | ‘दयाबेन’ साकारण्यासाठी ‘खतरों के खिलाडी’च्या ‘या’ अभिनेत्रीला ऑफर! पाहा काय म्हणाली अभिनेत्री…

टीव्ही Wed, Jun 23, 2021 10:30 AM

Photo : हीना खान ते दिव्यांका त्रिपाठी, जाणून घ्या ‘या’ अभिनेत्रींचं पहिलं मानधन किती?

फोटो गॅलरी Tue, Jun 22, 2021 08:31 AM

Photo : फ्रेन्डशिप गोल्स, दिव्यांका त्रिपाठी आणि अभिनव शुक्लाचे क्लासी फोटो

फोटो गॅलरी Mon, May 31, 2021 12:30 PM

Bigg Boss 15 | ‘बिग बॉस’चा नवा सीझन लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार! पाहा कोण असणार नवे स्पर्धक

टीव्ही Sat, May 29, 2021 10:32 AM

Photo : दिव्यांका त्रिपाठीची केपटाऊनमध्ये धमाल, क्लासी फोटो शेअर

फोटो गॅलरी Tue, May 25, 2021 06:39 PM

Photo : दिव्यांका त्रिपाठीची केपटाऊनमध्ये धमाल, सोशल मीडियावर फोटो शेअर

फोटो गॅलरी Mon, May 17, 2021 01:18 PM

PHOTO | ‘हसीनाने आग लगा रखी है’, केपटाऊनच्या समुद्र किनाऱ्यावर दिव्यांका त्रिपाठीचा जलवा

टीव्ही Sat, May 15, 2021 04:27 PM

Photo : दिव्यांका त्रिपाठीची केपटाऊनमध्ये धमाल, शो जिंकण्यासाठी करावी लागणार कमाल

फोटो गॅलरी Thu, May 13, 2021 12:21 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI