पेशंट राहिला बाजूला, ऑपरेशन थिएटर मध्ये डॉक्टरांची बाचाबाची! VIDEO

ट्रेंडिंग Tue, Jan 31, 2023 01:51 PM

संजय राऊत यांनी माफी मागायलाच हवी, डॉक्टरांच्या आंदोलनाला आमचा पाठिंबा, भाजप नेत्यानं मुद्दा उचलून धरला…

महाराष्ट्र Wed, Jan 18, 2023 03:22 PM

राज्यात निवासी डॉक्टरांचा संप सुरूच, आज दुसरा दिवस, आरोग्य सेवा कोलमडली, काय Updates?

महाराष्ट्र Tue, Jan 3, 2023 10:03 AM

राज्यातील निवासी डॉक्टरांचा संप, मार्ड संघटनेचं काम बंद, जे जे रुग्णालय परिसरात डॉक्टरांचा जमाव

महाराष्ट्र Mon, Jan 2, 2023 12:54 PM

डॉक्टर असावा तर असा! इंजेक्शन द्यायची पद्धत तर बघा…

ट्रेंडिंग Tue, Dec 6, 2022 01:36 PM

अखेर ‘त्या’ सहा डॉक्टरांवर गुन्हा दाखल; नेमके काय आहे प्रकरण ?

क्राईम Tue, Sep 27, 2022 02:25 PM

डॉक्टरांकडून मृत घोषित, पत्नीने पतीच्या हाताला स्पर्श करताच हृदयाची धडधड सुरू; डॉक्टरही अचंबित

आंतरराष्ट्रीय Tue, Sep 13, 2022 01:46 PM

Solapur IT Raid : सोलापूर शहर आणि जिल्ह्यात आयकर विभागाच्या धाडी; हॉस्पिटल्स, डॉक्टरसह कारखाने आणि उद्योगांची तपासणी सुरू

क्राईम Thu, Aug 25, 2022 06:32 PM

औषध लिहून देण्यासाठी कंपनीने डॉक्टरांनाच 1000 कोटींच्या भेटवस्तू दिल्या..! न्यायाधीशही म्हणाले, कोरोनात मलाही हेच औषध लिहून दिलेले…

राष्ट्रीय Fri, Aug 19, 2022 08:52 AM

Viral infection : पुण्यात वाढल्या व्हायरल इन्फेक्शनच्या केसेस; वैद्यकीय तज्ज्ञांनी सांगितली कारण आणि उपाय…

पुणे Sun, Jul 31, 2022 08:30 AM

condom addiction: कंडोममधून घेतायेत वाफ, पितायेत पाणी, तरुणांमध्ये वाढत चाललाय नशेचा नवा ट्रेंड, काय आहे कारण?

क्राईम Sun, Jul 24, 2022 04:35 PM

BAMS: आयुर्वेदाला प्रचंड डिमांड! ‘या’ कारणांमुळे MBBS नंतर विद्यार्थ्यांची BAMS ला पसंती, 30 टक्क्यांनी जागा वाढल्या

करिअर Sat, Jun 18, 2022 11:02 AM

Doctor: आता नुसतं ‘डॉक्टर’ म्हणायचं नाही…घोळ संपणार! ‘पीएचडी’चा डॉक्टर आणि ‘मेडिकल डॉक्टर’ यातला फरक कळणार

करिअर Thu, May 26, 2022 05:14 PM

Skin Problems : वाढत्या तापमानाचा पुणेकरांना ताप! त्वचेच्या समस्या वाढल्या, वैद्यकीय तज्ज्ञ म्हणतात…

पुणे Tue, May 24, 2022 07:30 AM

Medical Officer : वैद्यकीय अधिकारी व्हा, अर्ज करा ! पोर्टलद्वारेच अर्ज स्वीकारले जाणार…

करिअर Sat, Apr 23, 2022 04:56 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI