Aurangabad : एका गरीब रुग्णाचा तडफडून मृत्यू, औरंगाबादच्या घाटी रुग्णालय परिसरातील घटना

औरंगाबाद Wed, Jul 27, 2022 12:25 PM

Aurangabad News: सलग दुसऱ्या दिवशी रुग्णांची शंभरी पार, काय सुरु, काय बंद, कोणते नवे नियम? वाचा सविस्तर

औरंगाबाद Thu, Jan 6, 2022 10:34 AM

अडीच लाखांत घाटी रुग्णालयात वॉर्ड बॉयची नोकरी लावतो म्हणत 80 हजारांचा गंडा, औरंगाबादच्या एकाला अटक

औरंगाबाद Sat, Dec 25, 2021 02:48 PM

औरंगाबादेतही जिनोम सिक्वेन्सिंग लॅब! विद्यापीठात की घाटी रुग्णालयात? तीन दिवसात निर्णय येणार!

औरंगाबाद Sat, Dec 25, 2021 07:10 AM

विवाहितेच्या मृत्यूने माहेरच्यांचा संताप, सासरच्या मंडळींना बेदम मारहाण, औरंगाबादमधील घटना

ताज्या बातम्या Sat, Nov 20, 2021 01:46 PM

थांबलेल्या रिक्षातून महिलेचा वेदनादायी आवाज, रस्त्यातच प्रसूती, औरंगाबादेत वाहतूक पोलिसांच्या सतर्कतेने वाचले प्राण

औरंगाबाद Thu, Nov 18, 2021 12:36 PM

औरंगाबादेत घाटी रुग्णालयाची अचानक पाहणी, अस्वस्छता पाहून समिती संतापली, रुग्णांच्या नातेवाईकांनाही झापले

औरंगाबाद Thu, Oct 28, 2021 11:22 AM

औरंगबाद जिल्ह्याला मिळणार सहा डायलिसिस युनिट, गरजू रुग्णांची सोय, घाटी रुग्णालयावरील ताण कमी होणार

अन्य जिल्हे Thu, Oct 28, 2021 10:48 AM

Health: औरंगाबादच्या घाटी रुग्णालयात दहा वर्षात दुप्पट रुग्ण, कर्मचारी मात्र निम्मे घटले, 274 जागा रिक्त, दरवर्षी 30 कर्मचाऱ्यांची निवृत्ती

अन्य जिल्हे Sun, Oct 10, 2021 11:51 AM

पहिले बाळ जन्माला आले, मुलगा की मुलगी कळेचना, औरंगाबादेतील घाटी रुग्णालयात प्रसूती

अन्य जिल्हे Mon, Oct 4, 2021 02:01 PM

Aurangabad | एकाच बेडवर 2-2 मुलांवर उपचार, औरंगाबादच्या घाटी रुग्णालयात चिमुकल्यांची गर्दी

व्हिडीओ Wed, Sep 15, 2021 08:55 AM

घाटी रुग्णालयात तारीख संपलेल्या केमिकल्सचा वापर ? औरंगाबादमध्ये खळबळ

औरंगाबाद Mon, Jun 21, 2021 11:57 PM

Aurangabad Corona Update : कोरोना रुग्णाचा शौचालयात मृत्यू! औरंगाबाद जिल्हा रुग्णालयातील धक्कादायक प्रकार

औरंगाबाद Tue, Mar 30, 2021 12:04 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI