नवरा कामावर गेल्यावर दीर आणि वहिनीचा चालू व्हायचा रोमान्स, एक दिवस… धक्कादायक घटना समोर!

क्राईम Mon, Mar 6, 2023 11:23 PM

सहा वर्षाचा मोनू वरात पहायला घराबाहेर गेला, पण नियतीच्या मनात मात्र वेगळंच होतं

क्राईम Mon, Dec 12, 2022 09:10 PM

पतीच्या संपत्तीसाठी पत्नीचे हैवानी कृत्य, ‘असा’ झाला गुन्ह्याचा खुलासा

क्राईम Tue, Nov 8, 2022 06:33 PM

मद्यधुंद कार चालकाची स्टंटबाजी मजुराच्या जीवावर बेतली, अपघातात अन्य दोन जण जखमी

क्राईम Mon, Nov 7, 2022 08:54 PM

संपत्तीचा वाद टोकाला गेला, पुतण्याने काकाच्या तोंडात दारुगोळा कोंबला अन्…

क्राईम Wed, Oct 26, 2022 09:37 PM

भरधावची कारची स्कूटीला धडक, काही फूट हवेत उडाले कुटुंब; अपघाताचा थरार सीसीटीव्हीत कैद

क्राईम Sat, Oct 15, 2022 05:23 PM

अनैतिक संबंधात अडथळा ठरणाऱ्या पतीचा ‘असा’ काढला काटा, मात्र शेवटी अडकलेच

क्राईम Mon, Oct 10, 2022 11:01 PM

Video : ‘चल, निघ चल! बाहेर निघ’ महिला पोलीस अधिकाऱ्यावर का भडकल्या महिला आयोगाच्या अध्यक्ष?

क्राईम Sat, Sep 10, 2022 12:20 PM

थारा फुफा अभी जिंदा है… म्हणत वृद्ध आजोबांनी काढली स्वतःची वरात, कारण…

राष्ट्रीय Thu, Sep 8, 2022 08:17 PM

माहेरुन पैसे आणण्यास नकार, पतीने पत्नीची नखे उपटली

क्राईम Tue, Sep 6, 2022 12:23 AM

Hariyana Murder : अनैतिक संबंधाच्या संशयातून हरियाणात दुहेरी हत्या; आधी पत्नीची हत्या, मग मित्राचा प्रायव्हेट पार्ट कापला !

क्राईम Tue, Aug 2, 2022 11:22 PM

खाण माफियांनी पोलीस उपअधीक्षकाला डंपरने चिरडले; हरियाणातील मेवातमधील दुर्घटना

राष्ट्रीय Tue, Jul 19, 2022 02:19 PM

Hariyana MLA Threat : …तर मूसेवाला सारखी परिस्थिती होईल, हरियाणातील काँग्रेस आमदाराला धमकी

क्राईम Sun, Jul 10, 2022 06:19 PM

Hariyana Accident : हरियाणात सैन्यभरतीसाठी रनिंग करत होते तरुण, मात्र एका क्षणात स्वप्नांचा झाला चक्काचूर, वाचा नेमके काय घडले ?

क्राईम Mon, Jul 4, 2022 02:20 AM

Haryana Suicide : रोहतकमध्ये न्यायधीशाच्या छळाला कंटाळून पोलिस जवानाची आत्महत्या, सर्व्हिस रिव्हॉल्वरमधून गोळ्या झाडून स्वतःला संपवले

क्राईम Fri, May 13, 2022 01:32 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI