Rantagiri Rain : काल सिंधुदुर्गात मुसळधार, आज रत्नागिरीत दमदार! बाप्पासाठी कोकणात पाऊस फुलांचा वर्षाव स्वागताला!

अन्य जिल्हे Wed, Aug 31, 2022 04:19 PM

राज्य आपत्ती प्रतिसाद दलाच्या 17 तुकड्या पूर प्रवण जिल्ह्यात तैनात; 11 हजार 836 नागरिकांचे सुरक्षित स्थलांतर; धोकादायक घाटातून एकेरी वाहतूक

मुंबई Sat, Jul 16, 2022 05:59 PM

Maharashtra Rains : पालघरला रेड, रत्नागिरीला ऑरेंज ॲलर्ट, तर अमरावतीत धरणाचे दरवाजे उघडले; गडचिरोली, नागपुरात पावसाची दाणादाण सुरूच

ठाणे Thu, Jul 14, 2022 07:51 AM

Heavy Rain In Maharashtra: कोकणातील सर्व जिल्ह्यांना अती मुसळधार पावसाचा इशारा; राष्ट्रीय व राज्य आपत्ती प्रतिसाद दलाच्या 15 तुकड्या तैनात

महाराष्ट्र Fri, Jul 8, 2022 06:55 PM

Video : म्यॅव म्यॅव आवाज काढणाऱ्या नितेश राणेंनी गुरं हाकताना जो आवाज काढलाय, तो तुम्ही ऐकला का?

अन्य जिल्हे Thu, Jul 7, 2022 01:53 PM

Eknath Shinde: आपत्ती नियंत्रण व्यवस्थापनाचा मुख्यमंत्र्यांनी घेतला आढावा; तातडीने मदत-बचावकार्य हाती घ्या; पूर परिस्थितीवर लक्ष ठेवा

ठाणे Wed, Jul 6, 2022 06:12 PM

Rain Updates: मुंबईत पुढील तीन दिवस मुसळधार; रत्नागिरी, रायगड जिल्ह्यांना रेड आलर्ट; कुठे मुसळधार तर कुठे मध्यम पाऊस

महाराष्ट्र Tue, Jul 5, 2022 04:16 PM

Maharashtra Rain : पुराची भीती, अलर्ट राहा! मुख्यमंत्र्यांचे जिल्हाधिकाऱ्यांना निर्देश, मुख्य सचिवांशीही चर्चा, पुढचे 5 दिवस मुसळधार पावसाचे

अन्य जिल्हे Tue, Jul 5, 2022 09:30 AM

Ratnagiri Rain Video : 20 तासानंतरही परशुराम घाट बंद! अवजड वाहनांच्या मुंबई-गोवा हायवेवर लांबच लांब रांगा

अन्य जिल्हे Tue, Jul 5, 2022 08:55 AM

Maharashtra rain : कोकणातल्या नद्यांनी गाठली धोक्याची पातळी; खबरदारी घेण्याच्या मुख्यमंत्री शिंदेंच्या सूचना

महाराष्ट्र Mon, Jul 4, 2022 09:44 PM

कोकणात पावसानं जोर धरला;भात शेतीच्या कामांना येणार वेग; तळकोकणातील शेतकरी सुखावला

महाराष्ट्र Mon, Jun 20, 2022 05:24 PM

Monsoon Update : मान्सूनचा पाऊस 10 जूननंतरच मुंबईत बरसणार! मोसमी वाऱ्याचा वेग मंदावल्यानं आगमन लांबलं

महाराष्ट्र Thu, Jun 2, 2022 06:40 AM

Monsoon Rain : महाराष्ट्राला ‘यलो’ अलर्ट! उद्यापासून मेघगर्जनेसह पावसाचा अंदाज, कुठे कुठे पावसाची शक्यता?

कृषी Sun, May 29, 2022 06:31 AM

5 जूनला मान्सूनचं कोकणात आगमन! रत्नागिरी, रायगडसह औरंबादेत मान्सूनपूर्व सरी, पेरणीची घाई टाळा

कृषी Fri, May 20, 2022 08:32 AM

Rain : नागपूरसह विदर्भाच्या काही भागात मुसळधार पावसाची हजेरी! विजांच्या कडकडाटासह धो-धो बरसला

कृषी Thu, May 19, 2022 07:11 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI