कोण आहे Neem Karoli Baba, ज्यांच्या आशीर्वादाने धन्य झाले विराट-झुकरबर्ग यांसारखे सेलिब्रिटी?

बॉलिवूड Fri, Jan 13, 2023 12:49 PM

Meta : संध्या देवनाथन माहिती आहेत का? कर्मचारी कपात होत असताना, मार्क झुकेरबर्गने का टाकला त्यांच्यावर विश्वास..

यूटिलिटी Thu, Nov 17, 2022 09:48 PM

Wealth | हा नवकोट नारायणही ‘मेटा’कुटीला! इतकी संपत्ती घटली की राव..

टेक Tue, Sep 20, 2022 05:27 PM

Facebook Meta update: फेसबुकवर एका अकाऊंटवरुन बनवता येतील 5 प्रोफाइल्स, जाणून घ्या डिटेल्स

टेक Sat, Jul 16, 2022 08:03 AM

‘Meta’च्या सीओओ शेरिल सँडबर्ग यांचा राजीनामा; फेसबुकला सोशल मीडियातील नंबर वन कंपनी बनवले, ‘या’ कारणांमुळे दिला राजीनामा

व्यवसाय Thu, Jun 2, 2022 11:53 AM

WhatsApp Reactions Feature : अखेर प्रतीक्षा संपली! व्हॉट्सअ‍ॅपचे रिअ‍ॅक्ट फीचर लाँच, नव्या फिचरविषयी जाणून घ्या…

टेक Thu, May 5, 2022 05:44 PM

मार्क झुकरबर्ग यांची मोठी घोषणा; ‘मेटा’ शॉर्ट व्हिडिओ प्लॅटफॉर्ममधील गुंतवणूक वाढवणार

व्यवसाय Thu, Apr 28, 2022 12:30 PM

Photo Gallery | फेसबुकचा संस्थापक Mark Zuckerberg च्या ‘ग्रे रंगाच्या टीशर्ट’ घालण्यामागचे रहस्य माहीत आहे का?

फॅशन Wed, Apr 6, 2022 11:20 AM

Meta च्या मुल्यात 250 अब्ज डॉलर्सची घट, जाणून घ्या फेसबूकच्या अडचणी वाढण्याची कारणं

टेक Sat, Feb 5, 2022 12:16 PM

Meta | नामांतरामुळे फेसबुक ‘मेटा’कुटीला, इस्राईलमध्ये गदारोळ, हिब्रू भाषेतील अर्थ माहित आहे का?

टेक Tue, Nov 2, 2021 07:00 AM

Metaverse म्हणजे काय? Virtual Reality द्वारे जग बदलून Facebook कोणती क्रांती करु पाहतंय?

टेक Sat, Oct 30, 2021 03:53 PM

नाव बदलल्यानंतर Facebook युजर्ससाठी नेमकं काय बदलेल? जाणून घ्या झुकेरबर्ग काय म्हणाले?

टेक Fri, Oct 29, 2021 05:40 PM

Facebook Name Change : फेसबुकने नाव बदललं, सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर आता ‘मेटा’

टेक Fri, Oct 29, 2021 07:14 AM

ब्रिटनने फेसबुकला 500 कोटींपेक्षा जास्त दंड ठोठावला, जाणून घ्या कारण

यूटिलिटी Wed, Oct 20, 2021 08:51 PM

….म्हणून Facebook, Instagram आणि WhatsApp झाले होते तब्बल सात तास ठप्प

ताज्या बातम्या Tue, Oct 5, 2021 12:07 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI