Maval : उच्च शिक्षित तरुणाची सेंद्रिय पद्धतीने शेती, लाखो रुपयांचा नफा, बटाटा काढण्यापूर्वी…

कृषी Sun, Jan 29, 2023 08:40 AM

Maval: मुंबई-पुणे महामार्गावरील दीडशे फूट खोल दरीत पडला तरुण, मग…

क्राईम Wed, Jan 11, 2023 08:21 AM

शाळेत डबा खाण्यापूर्वी हात धुवायला गेलेल्या शिक्षिकेचा सर्पदंशाने मृत्यू!

क्राईम Mon, Nov 28, 2022 09:04 AM

CCTV : कपाटाच्या आवाजाने जाग आली आणि घरच्या लक्ष्मीने घेतलं दुर्गेचं रुप, पाहा चोरीचा थरार

पुणे Wed, Oct 26, 2022 10:36 AM

ना रस्ता, ना रुग्णवाहिका! उपचारासाठी झोळी करुन 6 किमी पायपीट

पुणे Sun, Sep 25, 2022 11:17 AM

Aaditya Thackeray: प्रकल्पावर नाही तर ‘या’ गोष्टीवरच खोके सरकारचे लक्ष, ठाकरेंनी पुन्हा हिणवले..!

पुणे Sat, Sep 24, 2022 06:17 PM

Lumpy skin disease : मावळमधल्या उर्सेत लम्पीचा वेगानं प्रसार, लसीकरणाला सुरुवात

पुणे Mon, Sep 12, 2022 10:59 AM

Pune drown : मित्रांसोबत पोहायला गेला, पाय गाळात रुतल्याने बुडाला! मावळमध्ये तरुणाचा दुर्दैवी अंत

पुणे Mon, Aug 29, 2022 08:42 AM

Pune : फिरंगाई डोंगरावर ट्रेकिंगसाठी गेलेला तरुण पाय घसरुन जखमी! 3 तासांचं थरारक रेस्क्यू, अखेर तरुणाला जीवदान

पुणे Mon, Aug 22, 2022 09:30 AM

Sunil Shelke : …तर अधिवेशनाला दारूचे कॅन घेऊन जाणार, सुनील शेळकेंचा कामशेत पोलिसांना इशारा; पीआयच्या बदलीचीही मागणी

पुणे Sun, Aug 21, 2022 04:12 PM

Pune Youth Drowned : मावळमधील कुंडमळा परिसरात तरुण वाहून गेला, नदीत मस्ती करणे जीवावर बेतले

क्राईम Fri, Aug 12, 2022 06:49 PM

Maval – हप्ता न दिल्याने चौघांकडून दुकानदाराला मारहाण, घटना सीसीटिव्हीत कैद

क्राईम Sun, Jul 31, 2022 10:28 AM

Uddhav Thackeray : ठाकरेंनी सांगितलं तुम्हाला वाटेल ते करा, मग शिंदे गटात गेलो, श्रीरंग बारणेंचं स्पष्टीकरण

महाराष्ट्र Fri, Jul 22, 2022 05:02 PM

अनोखी लढाई! संचालकपदाच्या निवडणुकीत आई-वडिलांसह मुलगा अन् नातीचा विजय; पुण्यातल्या शिवणे ग्रामस्थांनी केला जल्लोष

पुणे Thu, Jun 9, 2022 11:09 AM

Sunil Shelke : तुमचं डिपॉझिटही जनता जप्त करते, लायकी असेल तर मावळात उभं राहा; सुनील शेळकेंचं गोपीचंद पडळकरांना आव्हान

पुणे Mon, Jun 6, 2022 04:28 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI