मेधा कुलकर्णींनी पंतप्रधानांना बांधली राखी, कोरोना काळात विधवा झालेल्या महिलांसाठी महत्वाचं मागणं

पुणे Fri, Sep 3, 2021 03:23 PM

भाजपच्या माजी आमदार मेधा कुलकर्णींकडून मारहाण, पुणे पोलिसात तक्रार

क्राईम Sat, Mar 20, 2021 09:21 AM

मेधा कुलकर्णी म्हणतात, मनसे प्रवेशाची चर्चा केवळ वावडी, मात्र मनसे नेत्यांकडून स्पष्ट संकेत

ताज्या बातम्या Tue, Nov 3, 2020 06:49 PM

मेधा कुलकर्णींना पदवीधर मतदारसंघाचे तिकीट तरी देणार का? चंद्रकांत पाटील म्हणतात…

ताज्या बातम्या Tue, Nov 3, 2020 04:08 PM

कोल्हापुरातून निवडून येणार होतात, तर मेधा कुलकर्णींना का डावललं? भुजबळांचा चंद्रकांतदादांना चिमटा

ताज्या बातम्या Tue, Nov 3, 2020 01:08 PM

भाजपात संघटनात्मक फेरबदलाचे संकेत, मेधा कुलकर्णी, बावनकुळेंना नवी जबाबदारी?

ताज्या बातम्या Mon, Jun 22, 2020 12:21 PM

पुण्यात माजी आमदार मेधा कुलकर्णींवर दारुड्यांचा हल्ला, हाताची बोटे फ्रॅक्चर

ताज्या बातम्या Sun, Jun 7, 2020 12:04 PM

आधी विधानसभा, आता विधानपरिषदेला डावललं, मेधा कुलकर्णींच्या डोळ्यात दुसऱ्यांदा पाणी, दादांनी प्रॉमिस मोडल्याचा आरोप

ताज्या बातम्या Fri, May 8, 2020 05:44 PM

भाजप नेत्या मेधा कुलकर्णी राज ठाकरेंच्या भेटीला

ताज्या बातम्या Tue, Nov 5, 2019 03:42 PM

मला तुम्ही कोथरुडमध्येच अडकवून ठेवलंय : चंद्रकांत पाटील

ताज्या बातम्या Mon, Oct 7, 2019 06:58 PM

मेधा कुलकर्णींवर अन्याय करून निवडणूक लढवतोय : चंद्रकांत पाटील

ताज्या बातम्या Sun, Oct 6, 2019 07:16 PM

चंद्रकांत पाटलांनी माघार घ्यावी, ब्राह्मण महासंघाच्या 3 अटी

ताज्या बातम्या Sat, Oct 5, 2019 04:37 PM

चंद्रकांत पाटलांविरोधातील मनसे उमेदवाराला आघाडीचा पाठिंबा

ताज्या बातम्या Fri, Oct 4, 2019 03:32 PM

महाआघाडीची कोथरुडसाठी ऑफर, चंद्रकांत पाटील प्रविण तरडेंच्या भेटीला

ताज्या बातम्या Wed, Oct 2, 2019 11:04 PM

माझी पक्षावर निष्ठा, मला खंजीर खुपसला तरी चालेल, मेधा कुलकर्णींच्या डोळ्यात पाणी

ताज्या बातम्या Wed, Oct 2, 2019 08:15 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI