Michael vaughan ने टीम इंडियाच्या जखमेवर मीठ चोळलं, अत्यंत झोंबणारे शब्द वापरले

क्रिकेट Fri, Nov 11, 2022 04:57 PM

…म्हणून वॉन म्हणतो, सगळे सामने याच स्टेडियमवर खेळवा…

क्रिकेट Fri, Oct 28, 2022 08:27 PM

IND vs ENG: ‘कोहली 30 धावांच्या पुढे गेला तर…’, मायकल वॉनचं विराटबद्दल मोठं विधान

क्रिकेट Fri, Jul 1, 2022 02:08 PM

Umran Malik SRH: काश्मिरी गोलंदाज उमरान मलिकचा फॅन झाला मायकल वॉन, म्हणाला ‘मी असतो तर…’

क्रिकेट Tue, Apr 12, 2022 03:03 PM

U19 World Cup: मायकल वॉनला दिसला भारताच्या अंडर 19 टीममध्ये असामान्य खेळाडू, म्हणाला….

क्रिकेट Thu, Feb 3, 2022 01:20 PM

Sachin Tendulkar: ‘सचिनला प्रश्न विचारणारे आपण कोण?’ मायकल वॉनची थेट ‘क्रिकेटच्या देवाला’ नडण्याची भाषा

क्रिकेट Sun, Jan 9, 2022 04:25 PM

एकदम कडक उत्तर! जाफरने मायकल वॉन बरोबर जुना हिशोब केला चुकता

क्रिकेट Tue, Dec 28, 2021 05:26 PM

वंशभेदी टीकेमुळे नोकरी गेली, इंग्लंडच्या माजी कर्णधाराने मागितली माफी, म्हणाला, ‘मी काही चुका केल्या’

क्रिकेट Sun, Nov 28, 2021 12:05 PM

T20 World Cup : भारतीय संघ 2010 चं क्रिकेट खेळतोय, इंग्लंडच्या माजी कर्णधाराची टीका, वासीम जाफरलाही टोला

क्रिकेट Mon, Nov 1, 2021 10:43 AM

T20 World Cup 2021 : विराटच्या नशिबी अपयशच येणार, आमचाच संघ वर्ल्डकप जिंकणार, दिग्गज क्रिकेटपटूची भविष्यवाणी

क्रिकेट Wed, Oct 20, 2021 12:18 PM

RCB Captiancy: ‘विराट कर्णधार म्हणून अपयशीच’, 3 देशांच्या 4 दिग्गज क्रिकेटपटूंचे टीकास्त्र

क्रिकेट Wed, Oct 13, 2021 07:42 PM

‘विराट कोहली एक अपयशी कर्णधार’, आरसीबीच्या पराभवानंतर मायकल वॉन पुन्हा बरळला

क्रिकेट Tue, Oct 12, 2021 11:02 PM

एमएस धोनी T20 WC संघात शार्दुल ठाकूरच्या समावेशासाठी कोहली-शास्त्रींसोबत चर्चा करेल : मायकल वॉन

क्रिकेट Wed, Oct 6, 2021 01:52 PM

उत्तम T20 क्रिकेटर व्हायचंय?, कोहली किंवा गेलला नाही तर ‘या’ खेळाडूला फॉलो करा, माजी इंग्लंड कर्णधाराचा युवांना सल्ला

क्रिकेट Tue, Oct 5, 2021 07:43 PM

तिसऱ्या कसोटीत पराभूत होणारी टीम इंडिया ‘युजलेस’; मायकल वॉनचा विराटसेनेवर वार

क्रिकेट Sat, Aug 28, 2021 11:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI