Multibagger Stock : कमाल रे भाऊ! दोनच वर्षांत नशीब पालटले, एक लाखाचे 14 लाख झाले

व्यवसाय Sat, Feb 4, 2023 05:24 PM

Multibagger Stock : 49 हजार रुपयांचे झाले 1 कोटी! कोट्याधीश करणारा शेअर तुमच्या पोर्टफोलिओत आहे का?

व्यवसाय Wed, Jan 25, 2023 06:12 PM

Multibagger Stock : केवळ 11 दिवसांत पैसे डबल! यावर्षांत झटपट श्रीमंत करणारा हा शेअर तरी कोणता

यूटिलिटी Wed, Jan 18, 2023 10:08 AM

Multibagger Stock : या पेनी स्टॉकमुळे एका वर्षातच गुंतवणूकदार मालामाल, 1 लाख रुपयांचे झाले 20 लाख, शेअरची किंमत वाढली झरझर

यूटिलिटी Thu, Jan 5, 2023 07:57 PM

Multibagger Stock : हे नवरत्न तुमच्याकडे आहे का? 1 लाखांचे आज आहेत 45 कोटी

यूटिलिटी Tue, Jan 3, 2023 10:48 PM

Multibagger Stock : शेअर नाही, हा तर रॉकेटसिंग, गुंतवणूकदार एकाच महिन्यात मालामाल, स्टॉकची 15 रुपयाहून 36 रुपयांवर झेप

यूटिलिटी Sun, Dec 18, 2022 07:30 PM

Multibagger Stock : या शेअरने पाडला पैशांचा पाऊस, एक लाखांचे झाले 65 लाख..

यूटिलिटी Wed, Nov 23, 2022 12:04 AM

Multibagger Stock: घर झाले, दारी चारचाकी आली, एका शेअरने सर्वसामान्यांच्या आयुष्यात कमाल केली

यूटिलिटी Wed, Oct 26, 2022 04:09 PM

Multibagger Stock : भावा, हा शेअर एकदम रंपाट, महिन्याभरातच गुंतवणूकदारांचा पैसा डबल

यूटिलिटी Sun, Oct 23, 2022 08:00 PM

Multibagger Stock : ‘या’ कंपनीच्या शेअर्सने गुंतवणूकदारांची झाली चांदी; 15 दिवसांमध्ये पैसे डबल

यूटिलिटी Fri, May 6, 2022 07:14 AM

Share Market : लंबी रेस का घोडा… ‘या’ स्टॉकने दिला 10 वर्षांत 23 हजार टक्क्यांहून अधिक परतावा!

व्यवसाय Thu, May 5, 2022 08:24 PM

1.18 रुपयाचा शेअर झाला 78 रुपयांचा, वर्षभरात 1 लाखाचे झाले 66 लाख, तुमच्याकडे आहे का?

यूटिलिटी Sun, Dec 5, 2021 02:08 PM

Multibagger Penny Stock: 3 महिन्यांत 1200 टक्के परतावा, 1 लाख रुपयांचे झाले 13 लाख

यूटिलिटी Sat, Nov 27, 2021 11:22 PM

या मल्टीबॅगर स्टॉकने 1100 टक्क्यांहून दिला अधिक नफा, 10 हजारांचे झाले 1.11 कोटी

यूटिलिटी Tue, Nov 9, 2021 08:29 PM

34 रुपयांचा शेअर 130 रुपयांचा झाला, वर्षभरात 250 टक्क्यांहून अधिक परतावा, तुमच्याकडे हा शेअर आहे का?

यूटिलिटी Wed, Nov 3, 2021 06:00 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI