चालू गरब्यात मुलींच्या दोन गटात तुंबळ हाणामारी, उपटल्या एकमेकींच्या झिंज्या

ट्रेंडिंग Tue, Oct 4, 2022 04:37 PM

VIDEO : पीव्ही सिंधू, बजरंग पुनियाचा सुपर डान्स, पाहा व्हिडीओ

क्रिकेट Sun, Oct 2, 2022 05:16 PM

Navratri 2022: शत्रूवर विजय मिळविण्यासाठी करा देवी कात्यायनीची पूजा, नवरात्रीच्या सहाव्या दिवसाचे महत्त्व

अध्यात्म Sat, Oct 1, 2022 10:50 AM

Navratri 2022: नवरात्रीच्या पाचव्या दिवशी करा स्कंदमातेची पूजा, अपत्य प्राप्तीसाठी करा हे उपाय

अध्यात्म Fri, Sep 30, 2022 12:20 PM

Navratri 2022: यंदाच्या नवरात्रीत करा वास्तुशास्त्राचे हे उपाय, घरात नांदेल सुखसमृद्धी

अध्यात्म Thu, Sep 29, 2022 01:00 PM

Navratri 2022: नवरात्रीच्या चौथ्या दिवशी केलेल्या या उपायांनी होईल आर्थिक तंगी दूर

अध्यात्म Wed, Sep 28, 2022 10:14 PM

Navratri Foods: नवरात्रीच्या दिवसात आहारात या घटकांचा करा समावेश, नाही भासणार प्रोटीनची कमतरता

अध्यात्म Sun, Sep 25, 2022 08:27 PM

Navratri 2022: वेश्यालयातल्या मातीने का बनवली जाते दुर्गेची मूर्ती? अद्भुत आहे कारण

अध्यात्म Fri, Sep 16, 2022 11:26 AM

Navratri 2022: काशीच्या कुस्तीपटूंना देखील हलवता आली नाही ‘ही’ दुर्गेची मूर्ती, 255 वर्षांपासून विना विसर्जन साजरा होतोय नवरात्रोत्सव

अध्यात्म Thu, Sep 15, 2022 07:57 PM

गणेशोत्सवानंतर आता नवरात्रोत्सवही निर्बंधमुक्त; अंबाबाईच्या दर्शनासाठी येणाऱ्या भाविकांच्या ई पासबाबत प्रशासनाचा मोठा निर्णय 

अन्य जिल्हे Sat, Sep 10, 2022 09:25 AM

आनंद दिघेंनी सुरू केलेल्या नवरात्र उत्सवातील देवीच्या मंडपाचे मुख्यमंत्र्यांच्या हस्ते पूजन

व्हिडीओ Fri, Sep 9, 2022 06:12 PM

Kajari Teej 2022: कधी साजरी होणार कजरी तिज? मुहूर्त आणि महत्त्व

अध्यात्म Sat, Aug 13, 2022 11:52 AM

कोजागिरी पौर्णिमा काळात 3 दिवस उस्मानाबाद जिल्ह्यात प्रवेश बंदी, तर तुळजापुरात संचारबंदी

अन्य जिल्हे Sat, Oct 16, 2021 08:52 PM

सप्तश्रृंगी गडावर 500 वर्षांची परंपरा; 4600 फूट उंच सुळक्यावर मध्यरात्री लावला कीर्तीध्वज, जाणून घ्या डोळ्यांचे पारणे फेडणारा सोहळा!

नाशिक Fri, Oct 15, 2021 05:29 PM

नवरात्रोत्सवः नाशिक ते कोटमगाव जगदंबा माता मंदिरापर्यंत सायकल रॅली, 9 वर्षांपासून पर्यावरण संवर्धनाचे अथक प्रयत्न

नाशिक Mon, Oct 11, 2021 01:13 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI