nps

NPS : दर महिन्याला गुंतवा 10 हजार रुपये, आयुष्याच्या संध्याकाळी मिळवा पगारापेक्षा जास्त पेन्शन

यूटिलिटी Fri, Jan 6, 2023 12:02 AM

NPS APY Payment | राष्ट्रीय पेन्शन योजना आणि अटल पेन्शन योजनेतील हा बदल माहिती आहे का? UPI है तो मुमकिन है, कोट्यवधी लोकांवर होणार परिणाम

यूटिलिटी Sat, Aug 13, 2022 04:50 PM

National Pension System | एनपीएसमध्ये क्रेडिट कार्ड पेमेंटला बंदी, परंतू या गुंतवणूकदारांना दिलासा, जाणून घ्या हा बदल

यूटिलिटी Mon, Aug 8, 2022 07:22 AM

NPS : निवृत्तीनंतर पेंशनसाठी ‘एनपीएस’ आहे उत्तम पर्याय;  जाणून घ्या योजनेतील ऑटो, अ‍ॅक्टिव्ह पर्यायांबाबत

यूटिलिटी Sat, Aug 6, 2022 02:10 AM

Post Office : आता घरबसल्या उघडा ‘एनपीएस’चं खातं; ग्राहकांसाठी पोस्ट ऑफीसची नवी सुविधा

यूटिलिटी Fri, Apr 29, 2022 01:48 PM

NPS Account: जेवढा पगार, तेवढी पेन्शन मिळणार, फक्त करा हे काम

यूटिलिटी Fri, Apr 22, 2022 08:36 AM

निवृत्ती योजनेत गुंतवणुकीला प्राधान्य, एनपीएस आणि अटल पेन्शन योजनेतील लाभार्थ्यांच्या संख्येत 23 टक्क्यांची वाढ

व्यवसाय Sun, Mar 13, 2022 10:00 AM

सरकारी कर्मचाऱ्यांना का नकोय ‘एनपीएस’? जाणून घ्या जुन्या पेन्शन योजनेचे फायदे

यूटिलिटी Fri, Feb 25, 2022 05:40 AM

राज्य सरकारी कर्मचाऱ्यांना खुशखबर ! 14 टक्के योगदानावर करकपातीचा लाभ 

यूटिलिटी Fri, Feb 4, 2022 02:55 PM

Budget 2022: अर्थसंकल्पातून ज्येष्ठ नागरिकांच्या आहेत या काही माफक अपेक्षा, एन्युटी इनकम टॅक्स होईल का फ्री?

अर्थसंकल्प Wed, Jan 26, 2022 07:39 PM

खूषखबर! NPS सदस्यांना 4 वेळा बदलता येणार गुंतवणूक पॅटर्न, लवकरच दोन वेळा गुंतवणूक बदलाची मर्यादा वाढविली जाणार!

यूटिलिटी Wed, Dec 29, 2021 02:01 PM

‘एनपीएस’ला कर्मचाऱ्यांची पसंती; वर्षभरात खातेदारांची संख्या 22 टक्क्यांनी वाढली, जाणून घ्या योजनेचे फायदे

यूटिलिटी Sun, Dec 19, 2021 06:45 AM

NPS ने गुंतवणूकदार श्रीमंत, जितकी लवकर गुंतवणूक तितकाच मोठा फायदा

यूटिलिटी Mon, Dec 6, 2021 11:41 PM

निवृत्तीनंतरच्या आयुष्यासाठी ‘एनपीएस’ ठरते वरदान; जाणून घ्या काय आहे योजना, कशी कराल गुंतवणूक?

व्यवसाय Mon, Nov 22, 2021 07:20 AM

काय आहे राष्ट्रीय पेन्शन योजना? जाणून घ्या कसा मिळतो लाभ

व्यवसाय Tue, Nov 16, 2021 06:10 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI