सोन्यापाठोपाठ बिहारमध्ये आता पेट्रोल खाण!, ONGC च्या संशोधनाला मंजुरी…

राष्ट्रीय Tue, Jun 7, 2022 11:48 AM

ONGC बनली देशातील सर्वाधिक नफा कमवणारी दुसरी कंपनी, जाणून घ्या टॉप पाच कंपन्यांबद्दल

व्यवसाय Sun, May 29, 2022 02:59 PM

ONGC Fire : उरणमधील ओएनजीसीच्या प्लांटमध्ये भीषण आग लागल्यानं खळबळ, वेल्डिंग करताना लागली आग

नवी मुंबई Thu, Mar 31, 2022 07:37 PM

जगातील सर्वात मोठ्या क्षमतेची ऑईल रिग ओएनजीसीकडे सुपुर्द

राष्ट्रीय Wed, Mar 9, 2022 02:12 PM

ONGC मालामाल, तेल-गॅस भाववाढ पथ्यावर; थेट नफा 8 हजार कोटी!

व्यवसाय Sat, Feb 12, 2022 09:25 PM

नैसर्गिक वायूच्या किमतीत 62% वाढीची घोषणा, नवीन दर 1 ऑक्टोबरपासून लागू, CNGच्या दरावर थेट परिणाम?

यूटिलिटी Thu, Sep 30, 2021 07:43 PM

भारताची मोठी झेप, MEIL कडून खोल समुद्रात खनिज तेल उत्पादन करणाऱ्या स्वदेशी यंत्रणेची निर्मिती

टेक Fri, Aug 27, 2021 10:13 AM

Tauktae cyclone | गुजरातमध्ये तौत्के चक्रीवादळाचं थैमान, मच्छिमारांच्या रेस्क्यू ऑपरेशनचा थरारक व्हिडीओ

राष्ट्रीय Tue, May 25, 2021 11:50 AM

‘गॅस सिलिंडरचा स्फोट झाल्यास 6 लाखांचा मोफत विमा, इतर खर्चासाठी 4 लाख’, तुम्हाला ‘हे’ माहितीय?

व्यवसाय Sat, May 22, 2021 08:24 PM

Barge P305 : ONGC कडून मृत्युमुखी आणि बेपत्ता कर्मचाऱ्यांच्यासह बचावलेल्यांनाही आर्थिक मदत

महाराष्ट्र Fri, May 21, 2021 09:34 PM

Special Report | बळी वादळाचे?…की मग बेफिकीरीचे?

व्हिडीओ Thu, May 20, 2021 11:38 PM

Barge P305 Rescue | अरबी समुद्रातील रेस्क्यू ऑपरेशन, ‘P 305’ बार्जवरील कर्मचाऱ्यांच्या सुटकेचा थरार

व्हिडीओ Thu, May 20, 2021 08:00 AM

‘बार्ज’मधील निष्पापांच्या मृत्यूला ONGC प्रशासन जबाबदार, नवाब मलिकांचा गंभीर आरोप

राजकारण Wed, May 19, 2021 09:18 PM

INS कोची जहाजातून 184 जणांची सुटका, 6 मृतदेह हाती, अरबी समुद्रात रेस्क्यू ऑपररेशन सुरुच

मुंबई Wed, May 19, 2021 12:08 PM

Video : तौत्के चक्रीवादळाच्या तांडवातून वाचलेले ‘मृत्यूंजय’! 24 तासापेक्षा अधिक काळ समुद्रात काढल्यानंतर वाचले प्राण

मुंबई Tue, May 18, 2021 05:00 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI