Dhananjay Munde Accident | डोक्याला गमजा, अंगाभोवती शाल, अपघातात जखमी धनंजय मुंडे मुंबईला रवाना

बीड Wed, Jan 4, 2023 01:24 PM

“कुणासमोर झुकणार नाही!”, गोपीनाथ मुंडेंच्या जयंतीदिनी पंकजा यांचं कार्यकर्त्यांना संबोधन

बीड Mon, Dec 12, 2022 12:58 PM

“अप्पा, तुम्ही आमच्यातच आहात, दिलेल्या शिकवणीतून!; पवारसाहेब,आपण आमची ऊर्जा-उमेद”

महाराष्ट्र Mon, Dec 12, 2022 10:36 AM

मंत्रिमंडळ विस्तार आणि पंकजांना संधी, धनंजय मुंडेंचं मोठं विधान, म्हणाले…

पुणे Thu, Oct 20, 2022 11:14 AM

“आता कुठल्याही पदाची अपेक्षा नाही”, पंकजा मुंडेंनी पुढचं प्लॅनिंग सांगितलं…

व्हिडीओ Wed, Oct 5, 2022 04:20 PM

विचारांचा दाखला, शेरो शायरी, पुढच्या क्षितीजाची चाहूल, अन् बरंच काही, पंकजा मुंडेंचं संपूर्ण भाषण…

बीड Wed, Oct 5, 2022 04:00 PM

मोदींविषयीच्या ‘त्या’ व्हायरल विधानाबाबत पंकजा मुंडेंचं भाष्य, विचारांचा दाखला देत म्हणाल्या….

बीड Wed, Oct 5, 2022 03:26 PM

Beed | मुंडेंच्या परळीतले बॅनर पहाच, लोक म्हणतात.. मासे लागले गळाला, नगरसेवक कुठे पळाला? रस्त्यांच्या दुर्दशेने नागरिक हैराण 

अन्य जिल्हे Wed, Jul 27, 2022 04:37 PM

Beed : राजकारण करा, पण परळीच्या खड्ड्यांकडेही लक्ष द्या, आमदार धनंजय मुंडेंवर नागरिक संतप्त!

औरंगाबाद Sat, Jul 23, 2022 03:07 PM

मुंडे बहिणभावांचा वाद श्रेयवादावरुन तापला

व्हिडीओ Mon, Jul 18, 2022 12:40 AM

Dhananjay Munde | पाच वर्षांपूर्वी निधी रोखायचा प्रयत्न केला होता, धनंजय मुंडे यांचा पंकजा मुंडेंवर निशाणा

अन्य जिल्हे Fri, Jul 15, 2022 06:22 PM

Pankaja Munde Video | फोन लगा के व्हिडिओ जरूरी होता है… पंकजा मुंडेंचा फोन, अमरनाथला गेलेल्या परळीतील भाविकांची चौकशी!

अन्य जिल्हे Mon, Jul 11, 2022 11:06 AM

Video : मटकीला मोड नाय, भाऊंच्या फिटनेसला तोड नाय! धनंजय मुंडेंचा व्हिडीओ बघावाच लागतोय…

औरंगाबाद Mon, Jul 11, 2022 10:18 AM

CCTV Video : सामाजिक न्याय मंत्र्यांच्या परळीत विद्यार्थी सुरक्षित नाही? बाहेरून जिल्ह्यात आलेल्या विद्यार्थ्याला लुटले

क्राईम Thu, Jun 16, 2022 06:01 PM

Pankaja Munde : पंकजा मुंडे विधान परिषदेवर जाणार, चर्चेला उधाण; मग परळी विधानसभेचं काय?

बीड Sun, Jun 5, 2022 03:37 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI