Pension Scheme : पेन्शनधारकांसाठी गुडन्यूज! केंद्र सरकारने केली ही घोषणा मोठी

व्यवसाय Thu, Feb 2, 2023 09:36 PM

Pension Scheme : मोदी सरकारची बेस्ट स्कीम! पेन्शन हवी तर करा गुंतवणूक

यूटिलिटी Tue, Jan 24, 2023 10:24 AM

LIC Jeevan Shanti Policy : टेन्शन छूमंतर! एकाच मृत्यू झाल्यास दुसऱ्याला मिळणार पेन्शन

यूटिलिटी Sun, Jan 22, 2023 09:10 PM

Pension Scheme : या योजनेत वर्षाला मिळतील 72 हजार रुपये, पटकन करा अर्ज, होईल फायदा

यूटिलिटी Sun, Jan 1, 2023 12:13 AM

पेन्शन योजनेबाबत सर्वोच्च न्यायालयाने दिला ‘हा’ मोठा निकाल; कर्मचाऱ्यांना होणार फायदा

यूटिलिटी Fri, Nov 4, 2022 08:43 PM

LIC Jeevan Saral | LIC चा जोरदार प्लॅन, एकरक्कमी गुंतवणुकीवर जीवनभर मिळवा पेन्शन..

यूटिलिटी Fri, Sep 16, 2022 06:49 PM

PM Shram Yogi Mandhan Yojana | मानासह धनही, असंघटित कामगारांना वृद्धपकाळात दिलासा, ही पेन्शन योजना माहिती आहे का?

यूटिलिटी Sat, Aug 6, 2022 03:07 PM

EPFO Update: आता पेन्शनचे टेन्शन सोडा, ईपीएफओने सुरु केली ही सेवा

ताज्या बातम्या Mon, May 9, 2022 01:21 PM

PM Kisan : शेतकऱ्यांनाही मिळणार पेन्शन, असा घ्या योजनेचा लाभ..!

कृषी Wed, May 4, 2022 01:15 PM

Digital life certificate: डिजिटल लाइफ सर्टिफिकेट रिजेक्ट झाल्यावर त्वरित करा ही काही कामे अन्यथा थांबून जाईल पेंशन

यूटिलिटी Sun, Mar 13, 2022 07:55 PM

सरकारी कर्मचाऱ्यांना का नकोय ‘एनपीएस’? जाणून घ्या जुन्या पेन्शन योजनेचे फायदे

यूटिलिटी Fri, Feb 25, 2022 05:40 AM

EPFO योजना : खासगी नोकरदारांनाही पेन्शनचा लाभ, महिना 15-30 हजार पेन्शन

व्यवसाय Fri, Feb 11, 2022 12:36 AM

मोदी सरकारच्या ‘या’ योजनेचा 46 लाख लोकांकडून लाभ, फक्त 55 रुपये जमा करून मिळवा 36 हजार

यूटिलिटी Fri, Dec 3, 2021 11:00 AM

जुनी पेन्शन योजना लागू करण्यासाठी शिक्षण विभागाकडून लवकरच प्रस्ताव, 35 हजार शिक्षक, कर्मचाऱ्यांना फायदा होणार

शिक्षण Thu, Nov 18, 2021 08:18 AM

अटल पेन्शन सुरू करण्याचा सर्वात सोपा मार्ग; आधार e-KYC सह ऑनलाईन खाते उघडा अन् घरबसल्या कमवा

यूटिलिटी Sat, Oct 30, 2021 08:11 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI