महिलेकडून सोशल मीडियावर पोस्ट, खासदाराकडून आक्षेप, थेट कोर्टात धाव

क्राईम Tue, Jan 17, 2023 08:00 PM

शीना बोरा जिवंत? मुंबईच्या सीबीआय न्यायालयात धक्कादायक दावा

क्राईम Sat, Jan 7, 2023 11:10 PM

सहा वर्षांनंतर नोटबंदी विरोधातील याचिकेवर आज निर्णय, 2 न्यायाधीश फैसला करणार…

राष्ट्रीय Mon, Jan 2, 2023 09:25 AM

गौतम नवलखा यांची हायकोर्टात धाव; याचिकेतून केली ‘ही’ मागणी

क्राईम Mon, Dec 12, 2022 10:39 PM

मुंबई महापालिकेच्या प्रभाग रचनेच्या अध्यादेशाला आव्हान; उच्च न्यायालयाचा सुनावणीला नकार

क्राईम Wed, Nov 16, 2022 10:16 PM

ईव्हीएमवर निवडणूक चिन्ह नको, उमेदवाराचा फोटो पाहिजे; या याचिकेवर सर्वोच्च न्यायालय म्हणाले…

राष्ट्रीय Tue, Nov 1, 2022 03:02 PM

ठाकरे कुटुंबीयांच्या संपत्तीविषयी कोर्टात याचिका; आदित्य ठाकरे यांना विचारताच म्हणाले…

महाराष्ट्र Wed, Oct 19, 2022 04:22 PM

अंधेरी पूर्व मतदारसंघात ठाकरे गटाचा उमेदवार कोण?, आज उच्च न्यायालयात महत्त्वपूर्ण सुनावणी

मुंबई Thu, Oct 13, 2022 10:13 AM

मुख्यमंत्र्यांसारखा दिसतो, त्यात माझी काय चूक? विजय मानेंची हायकोर्टात धाव

क्राईम Fri, Sep 30, 2022 10:26 PM

प्रताप सरनाईकांच्या अडचणी वाढल्या; गंभीर आरोप करत ठाणेकरांकडून जनहित याचिका  

राजकारण Fri, Sep 30, 2022 09:24 AM

जाहिरातींचा त्रास होत असेल तर टीव्ही बघू नका, असे का म्हणाले मुंबई हायकोर्ट ?

क्राईम Mon, Sep 26, 2022 04:03 PM

कवी वरवरा राव यांना हैदराबादला जाण्यास परवानगी नाही; एनआयए कोर्टाने याचिका धुडकावली

क्राईम Fri, Sep 23, 2022 10:26 PM

चित्रपट निर्मात्याची मुले पाकिस्तानात, शोध घेण्यात केंद्राला अपयश; हायकोर्टाने सुनावले हे खडे बोल

क्राईम Thu, Sep 22, 2022 12:02 AM

ज्ञानवापीबाबत वाराणसी जिल्हा न्यायालयाचा निर्णय या दिवशी होणार; मुस्लीम पक्षाची याचिका का फेटाळली?

राष्ट्रीय Mon, Sep 12, 2022 02:54 PM

रुग्णालयांतील ‘दुखणे’ पोहोचले सुप्रीम कोर्टात, याचिकेतून डॉक्टरांनी केली ‘ही’ मागणी

क्राईम Sat, Sep 3, 2022 07:28 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI