Kalyan Gutkha Seized : छपरा ते एलटीटी एक्प्रेसमध्ये छापेमारी, पोलिसांच्या हाती लागले ‘हे’ घबाड

क्राईम Sat, Jan 28, 2023 08:07 PM

युट्यूबवर पाहून नोटा छापायचं प्रशिक्षण घेतलं, चलनात आणण्याच्या प्रयत्नात असतानाच पोलिसांनी पकडले !

क्राईम Sat, Sep 17, 2022 06:14 PM

मुंबईत ‘या’ अॅपद्वारे व्हिडीओ चॅट सेक्स रॅकेट, अनेक मुलींना ओढलं जाळ्यात

क्राईम Wed, Aug 31, 2022 01:20 AM

उल्हासनगरात चक्क आमदारांच्या कार्यालयासमोर क्रिकेट बेटिंग, पोलिसांकडून एकाला अटक

क्राईम Mon, Aug 29, 2022 10:21 PM

Pimpri Chinchwad Crime : वेश्या व्यवसाय करणाऱ्यांपासून तिघींची सुटका! वाकडमधल्या हॉटेलात पोलिसांची धाड, दोघींवर गुन्हा

पुणे Thu, Aug 25, 2022 10:55 AM

Nagpur Crime : नागपूरमध्ये हायप्रोफाईल पार्टीवर पोलिसांची धाड, मोठा मद्यसाठा जप्त

क्राईम Mon, Jul 4, 2022 05:26 PM

Raigad Crime : माणगावात सापडले 8 जिवंत गावठी बॉम्ब, दोन आरोपींना अटक

क्राईम Tue, Jun 21, 2022 11:21 PM

Buldana News : ठाणेदार आणि एएसआयमध्ये जुंपली! जुगार प्रकरणात 60 हजार घेतल्याचा आरोप

क्राईम Wed, Jun 15, 2022 07:37 AM

Osmanabad Raid : उस्मानाबाद शहरातील अवैध धंद्यावर पोलिसांच्या धाडी, आयपीएस पंकज कुमावत यांच्या नेतृत्वात बीड पोलिसांचे विशेष पथक दाखल

अन्य जिल्हे Sat, May 14, 2022 12:15 AM

Parabhani Raid : परभणीत हायफ्रोफाईल जुगार अड्यावर धाड, 26 लाखाच्या मुद्देमालासह 45 जुगारी अटकेत

अन्य जिल्हे Wed, May 11, 2022 01:35 AM

Nanded Swords Siezed : नांदेडमध्ये पुन्हा दहा तलवारी जप्त, एका आरोपीला अटक; नांदेड पोलिस अॅक्शन मोडवर

अन्य जिल्हे Sun, May 8, 2022 09:10 PM

Beed | जडीबुटी विकणाऱ्याकडे आढळले साडे 13 लाख रुपये, पोत्यात कोंबल्या होत्या नोटा, धारूरच्या उमराई वसतीतला प्रकार!

औरंगाबाद Fri, Apr 8, 2022 02:55 PM

Hyderabad Drug Raid : मुलगी निहारिका कोनिडेलाला पबमध्ये ताब्यात घेतल्यानंतर नागा बाबूची प्रतिक्रिया

क्राईम Mon, Apr 4, 2022 12:15 AM

गाझियाबादमध्ये स्पा सेंटरच्या आड वेश्या व्यवसाय, पोलिसांनी 9 तरुण-तरुणींना केले अटक

क्राईम Sun, Apr 3, 2022 12:56 AM

युट्युब चॅनेलद्वारे भोंदूगिरीचा प्रसार, नरबळीच्या तयारीत असलेल्या भोंदूबाबाच्या पोलिसांनी मुसक्या आवळल्या

क्राईम Thu, Mar 24, 2022 08:28 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI