Pregnancy Care : गरोदरपणातील टेन्शन टाळायचे असेल तर आजच सोडा या सवयी

हेल्थ Mon, Feb 6, 2023 03:03 PM

Dark Chocolate खाणाऱ्यांनी व्हा सावध ! या लोकांनी रहावे दूर, तज्ज्ञांचा सल्ला

फोटो गॅलरी Mon, Jan 30, 2023 03:52 PM

थोडी तरी माणुसकी दाखवा; कर्ज फेडलं नाही म्हणून गर्भवतीवरच अत्याचार; पोटातील बाळही गेलं….

क्राईम Tue, Oct 11, 2022 08:05 PM

Lychee Benefits And Side Effects : गरोदर महिलांनी ‘लिची’चे सेवन जपून करावे, जाणून घ्या त्याचे फायदे आणि तोटे !

लाईफस्टाईल Mon, Sep 12, 2022 09:19 PM

NMC Health : नागपूर मनपाचे आरोग्य विभाग झोपेत, 3 दिवसांपासून नरसाळ्यातील रुग्णालयात डॉक्टर नाही, गरोदर महिलांनी कुठं जायचं?

नागपूर Wed, Sep 7, 2022 02:23 PM

Death of a Pregnant Woman : गर्भवती भारतीय पर्यटकाचा मृत्यू, पोर्तुगालच्या आरोग्य मंत्र्यांचा राजीनामा

आंतरराष्ट्रीय Thu, Sep 1, 2022 07:38 PM

Nashik | चक्क गरोदर महिलेला रस्ता नसल्याने दवाखान्यात झोळी करून नेले, नाशिकच्या हातपाडा येथे घटना, व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल…

नाशिक Sat, Aug 13, 2022 09:01 AM

World Hepatitis Day : जन्मत:च बाळाचे हेपेटायटीस बी लसीकरण केल्यास पेरिनेटल एचबीव्ही संक्रमणाची धोका कमी; वाचा कारणे!

हेल्थ Thu, Jul 28, 2022 08:15 AM

Aurangabad Suicide : औरंगाबादमध्ये गर्भवतीची आत्महत्या; रुग्णालयात नातेवाईकांमध्ये हाणामारी

औरंगाबाद Sat, May 28, 2022 08:41 PM

चंद्रग्रहणाला ‘ब्लड मून’ का म्हणतात? वर्षातील पहिले चंद्रग्रहण, जाणून घ्या, काय करावं, काय करू नये…

अध्यात्म Sat, May 14, 2022 03:56 PM

दिरानेच गरोदर वहिनीचा गळा घोटला! कुर्ल्यातील धक्कादायक हत्याकांड, 24 तासांत आरोपी गजाआड

क्राईम Fri, Apr 29, 2022 06:45 AM

Surya Grahan 2022 : 30 एप्रिलला सुर्यग्रहण, गर्भवती महिलांनी काय करू नये? वाचा सविस्तर

अध्यात्म Thu, Apr 28, 2022 08:08 AM

गरोदर महिलांनी रंगपंचमीमध्ये ‘हा’ मोह टाळावा… अशी घ्या स्वतःची काळजी

Marathi Latest News Thu, Mar 10, 2022 01:42 PM

गर्भवती महिलांनी कोरोना लस कधी घ्यावी? ‘कोव्हॅक्सिन’ सुरक्षित, तज्ज्ञांचा दावा

राष्ट्रीय Tue, Jan 18, 2022 11:36 PM

Omicron : ओमिक्रॉनची धास्ती! ज्येष्ठ नागरिक, गरोदर महिला आणि लहान मुलांची विशेष काळजी घ्या- एकनाथ शिंदे

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI