IPL Final 2021 KKR vs CSK: अंतिम सामन्यात कोलकात्यासमोर चेन्नईचं आव्हान, असा आहे Head to Head रेकॉर्ड

क्रिकेट Fri, Oct 15, 2021 04:57 PM

RCB vs KKR, Head to Head: विराटसेना केकेआरशी लढतीसाठी सज्ज, कोण मारणार बाजी?, तर कोण होणार स्पर्धेबाहेर?

क्रिकेट Mon, Oct 11, 2021 03:47 PM

IPL 2021, DC vs CSK Head to Head Records : चेन्नईचे किंग्स भिडणार दिल्लीच्या नवाबांशी, कोण पोहचणार अंतिम सामन्यात?

क्रिकेट Sun, Oct 10, 2021 03:20 PM

IPL 2021: आज सायंकाळी एकाच वेळी दोन मोठे सामने, पण साऱ्यांच्या नजरा एकाच सामन्यावर, ‘हे’ आहे कारण

क्रिकेट Fri, Oct 8, 2021 05:20 PM

RCB vs DC, Head to Head: बंगळुरु आणि दिल्लीमध्ये औपचारिक लढत, कोण मारेल बाजी?

क्रिकेट Fri, Oct 8, 2021 04:08 PM

SRH vs MI, Head to Head: मुंबई इंडियन्स आणि प्लेऑफमध्ये हैद्राबादचे आव्हान, असा आहे आता पर्यंतचा इतिहास

क्रिकेट Fri, Oct 8, 2021 03:36 PM

RCB vs SRH, Head to Head: बंगळुरु आणि हैद्राबाद संघात आजची लढत, असा आहे आतापर्यंतचा इतिहास

क्रिकेट Wed, Oct 6, 2021 03:40 PM

RR vs MI, Head to Head: मुंबईसमोर राजस्थानचे आव्हान, प्लेऑफच्या एन्ट्रीसाठी महत्त्वाचा सामना, असा आहे आतापर्यंतचा इतिहास

क्रिकेट Tue, Oct 5, 2021 04:01 PM

CSK vs DC Preview: गुणतालिकेत अव्वलस्थानी असणाऱ्या संघामध्ये लढत, ‘या’ संघाचे पारडे जड, अशी असेल अंतिम 11

क्रिकेट Mon, Oct 4, 2021 03:53 PM

KKR vs SRH, Head to Head: केकेआरला प्लेऑफसाठी विजय महत्त्वाचा, हैद्राबादसाठी सामना केवळ औपचारिकता, कोणाचं पार जड?

क्रिकेट Sun, Oct 3, 2021 03:47 PM

IPL 2021: केकेआरविरुद्धच्या सामन्यापूर्वी पंजाबला मोठा धक्का, धडाकेबाज फलंदाज स्पर्धेतून बाहेर, ‘हे’ आहे कारण

क्रिकेट Fri, Oct 1, 2021 04:28 PM

KKR vs PBKS, Head to Head: कोलकात्याचे रायडर्स लढणार पंजाब किंग्जशी, असा आहे आतापर्यंतचा इतिहास

क्रिकेट Fri, Oct 1, 2021 04:06 PM

IPL 2021: आजच्या CSK vs SRH सामन्यात चेन्नईवर पराभवाचे सावट, ‘हे’ आहे कारण

क्रिकेट Thu, Sep 30, 2021 05:50 PM

SRH vs CSK, Head to Head: सनरायजर्स हैद्राबादची लढत बलाढ्य चेन्नई सुपरकिंग्सशी, असे आहेत आतापर्यंतचे आकडे

क्रिकेट Thu, Sep 30, 2021 03:28 PM

RR vs RCB, Head to Head: आयपीएलमध्ये आज ‘रॉयल’ लढत, विराटसेना भिडणार राजस्थान रॉयल्सशी, प्लेऑफच्या एन्ट्रीसाठी सामना महत्त्वाचा

क्रिकेट Wed, Sep 29, 2021 04:36 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI