पिसाळलेल्या कुत्र्यासारखी कुणाची अवस्था, सदाभाऊ खोत यांनी कुणाला केलं लक्ष

नाशिक Mon, Nov 7, 2022 04:10 PM

‘महाविकास आघाडीचं भ्रष्ट सरकार जाऊ दे’, रयत क्रांती संघटनेकडून पुण्यात आंदोलन

व्हिडीओ Sun, Jun 26, 2022 04:15 PM

Sadabhau Khot : इडा पिडा टळू दे, महाविकास आघाडीचं भ्रष्ट सरकार जाऊ दे..! रयत क्रांतीचं पुण्यातल्या कानगावात साकडं आंदोलन

पुणे Sun, Jun 26, 2022 03:19 PM

Sadabhau Khot : राष्ट्रवादीनं कसं लुटावं? यासाठी विद्यापीठ खोलावं, जगभरातून लोक येतील, सदाभाऊ खोत यांचा टोला

महाराष्ट्र Fri, Apr 29, 2022 03:48 PM

Agricultural Pump : विद्युत पुरवठ्याचा कालावधी ठरला आता वीज तोडणी मोहीम बंद करण्यासाठी आंदोलन

कृषी Sat, Mar 12, 2022 01:16 PM

या सरकारला सळो की पळो करुन सोडू

व्हिडीओ Tue, Feb 22, 2022 11:28 PM

Sadabhau Khot : टायर डिझेल ते बांधकाम सगळ्याच गोष्टीत भ्रष्टाचारानं यांचे हात बरबटलेले, सदाभाऊ खोतांचा ठाकरे सरकारवर हल्लाबोल

मुंबई Wed, Dec 15, 2021 07:03 AM

रयत क्रांती संघटनेचा एसटी कर्मचाऱ्यांना पाठिंबा; इस्लामपूरमध्ये एकदिवसीय उपोषण

अन्य जिल्हे Sat, Nov 6, 2021 05:53 PM

सहकारमंत्री आणि त्यांचा पीए तीन टप्प्यात पगार घेणार का? एकरकमी FRP वरुन सदाभाऊ खोतांचा सवाल

अन्य जिल्हे Mon, Nov 1, 2021 03:30 PM

Sharad Pawar यांनी कधीतरी खरं बोलावं, Sadabhau Khot यांचा टोला

व्हिडीओ Mon, Oct 18, 2021 07:55 PM

‘हर्बल तंबाखूच्या लागवडीला परवानगी द्या’, सदाभाऊ खोतांचं शरद पवारांना खोचक पत्र

मुंबई Mon, Oct 18, 2021 06:13 PM

राज्यातील सैन्य भरती तात्काळ घ्या, सदाभाऊ खोत शिष्टमंडळासह अजित पवारांच्या भेटीला

मुंबई Wed, Sep 22, 2021 11:34 PM

“महाविकास आघाडीसोबत जाऊन त्यांची काशी झाली”, सदाभाऊ खोतांचा राजू शेट्टींना जोरदार टोला

अन्य जिल्हे Sat, Sep 4, 2021 05:36 PM

दुधाचा कॅन खांद्यावर घेऊन सदाभाऊ खोत मंत्रालयाकडे; दूध दरवाढीसाठी अनोखं आंदोलन

महाराष्ट्र Thu, Jun 10, 2021 02:24 PM

आता ते चोराच्या आळंदीला पोहोचलेत, शेट्टींवर खोतांची टीका

राजकारण Sat, Jan 23, 2021 03:30 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI