Gastric Headache: गॅसमुळे होतेय का डोकेदुखी? हे घरगुती उपाय देतील दिलासा!

लाईफस्टाईल Tue, Aug 9, 2022 11:33 PM

World Bone And Joint Day: वृद्धापकाळात पडणे आणि दुखापतीचा धोका कसा कमी करायचा? जाणून घ्या, सोपे उपाय

हेल्थ Thu, Aug 4, 2022 02:29 PM

वजन कमी करण्यासाठी ‘हा’ आहे रामबाण उपाय; ‘स्ट्राँग इम्युनिटी पॉवर’ चा संचार अन् शंभर रोग पळतील दूर!

हेल्थ Wed, Aug 3, 2022 05:26 PM

Shani Jayanti 2022: शनिच्या साडेसाती पासून वाचायचंय ? मग शनि जयंतीला हे उपाय कराच

अध्यात्म Thu, May 26, 2022 01:25 PM

Debt Relief | आज चुकूनही कर्ज देवू नका नाहीतर वाईट परिणाम भोगावे लागतील

अध्यात्म Wed, Feb 9, 2022 05:55 AM

Laxmi | पैशाच्या विवंचनेत आहेत ? मग देवी लक्ष्मीला प्रसन्न करण्यासाठी हे उपाय नक्की करा, जाणून घ्या रंजक गोष्टी

अध्यात्म Mon, Jan 24, 2022 09:08 AM

Dry cough | कोरड्या खोकल्यादरम्यान या घरगुती उपचारांना करा ट्राय, समस्या होईल दूर!

लाईफस्टाईल Sun, Jan 2, 2022 10:23 AM

Hair Care : ‘हे’ उपाय करा आणि हिवाळ्याच्या हंगामातही सुंदर केस मिळवा!

ब्युटी Mon, Nov 29, 2021 02:31 PM

तुमच्या पीएफमध्येही होऊ शकते ऑनलाइन फसवणूक, ईपीएफओने सांगितला बचावाचा मार्ग

यूटिलिटी Sun, Oct 31, 2021 07:14 PM

Weight Loss: तुमचे चयापचय वेगवान करतील ही तीन पेये, वजन कमी करण्यात मिळेल मदत

लाईफस्टाईल Sun, Oct 31, 2021 12:01 AM

Diwali 2021 : धनाची देवी लक्ष्मीचा आशीर्वाद मिळविण्यासाठी या दिवाळीत जरूर करा झाडूशी संबंधित ‘हे’ उपाय

अध्यात्म Mon, Oct 25, 2021 06:17 PM

Feng Shui : फेंग शुईच्या ‘या’ चार गोष्टी दुर्भाग्य करतात दूर; आजच आणा घरी

अध्यात्म Fri, Oct 22, 2021 11:16 AM

लवकर विवाहासाठी खूप प्रभावी आहेत ‘हे’ उपाय, पूर्ण होताच लग्नातील अडथळे होतात दूर

अध्यात्म Thu, Oct 21, 2021 07:30 AM

Door Vastu Dosh : दुर्भाग्य टाळायचे असेल तर चुकूनही घरामध्ये होऊ देऊ नका दरवाजाशी संबंधित ‘हे’ वास्तु दोष

अध्यात्म Thu, Oct 21, 2021 07:00 AM

Temple of planet mars : भूमिपुत्र मंगळ देवतेच्या ‘या’ मंदिरात पूजा आणि दर्शन केल्याने दूर होतात जन्मकुंडलीतील दोष

अध्यात्म Tue, Oct 19, 2021 10:48 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI