Brittle Nails: तुमची नखेही सहज तुटतात का? तर करा ‘या’ 5 गोष्टी नखे दिसतील अधिक सुंदर!

हेल्थ Wed, Aug 3, 2022 05:57 PM

Astro tips for success : प्रयत्न करुनही यश मिळत नाही मग अवश्य करा ‘हे’ उपाय

अध्यात्म Tue, Nov 9, 2021 08:52 PM

Bedroom Vastu Ruels : शांत झोप हवी असेल तर चुकूनही दुर्लक्ष करु नका ‘या’ वास्तू नियमांकडे

अध्यात्म Tue, Nov 9, 2021 04:29 PM

Hair Care Tips : हिवाळ्यात केसांची काळजी घेण्याचे प्रभावी उपाय

ब्युटी Sun, Oct 31, 2021 10:28 PM

Astro remedies for wealth : ‘या’ उपायामुळे दूर होतात आर्थिक अडचणी आणि व्यवसायात मिळते यश

अध्यात्म Sat, Oct 30, 2021 06:45 PM

PHOTO | आयुष्यात अडचणी येत असतील तर करा हे छोटे उपाय

अध्यात्म Sun, Oct 24, 2021 03:34 PM

Peepal Worship Remedies : पिंपळाच्या पूजेने शनिदेव होतात प्रसन्न, जाणून घ्या याच्याशी संबंधित खात्रीशीर उपाय

अध्यात्म Sat, Oct 16, 2021 04:45 PM

Very Effective Vastu Tips : घराच्या समृद्धी आणि प्रगतीसाठी हे वास्तू उपाय आहेत खूप प्रभावी

अध्यात्म Mon, Oct 11, 2021 12:21 AM

Broom Astro Tips : झाडूचा हा उपाय करताच दूर होईल गरीबी, तुम्ही व्हाल श्रीमंत

अध्यात्म Thu, Oct 7, 2021 08:10 AM

करिअरमध्ये नैराश्य येतेय का? मग हे उपाय नक्की करून पहा

अध्यात्म Wed, Oct 6, 2021 07:13 AM

वैवाहिक आयुष्यात सुख, आनंद हवा असेल तर हे उपाय करा, आयुष्य आणखी सुंदर होईल

अध्यात्म Wed, Oct 6, 2021 07:13 AM

Remedies of rice : तांदळाच्या या पद्धतीमुळे उजळेल तुमचे नशीब; पैशाची समस्या होईल दूर

अध्यात्म Tue, Oct 5, 2021 03:52 PM

Remedy of coconut : सौभाग्याशी संबंधित आहे श्रीफळ, हा उपाय करताच सर्व समस्या होतील दूर

अध्यात्म Tue, Sep 28, 2021 02:57 PM

नोकरी गमावण्याची भीती वाटत असेल तर करा तुळशीचा हा उपाय, प्रमोशनही मिळेल

अध्यात्म Thu, Sep 2, 2021 07:48 PM

करिअरसाठी खूप भाग्यवान ठरेल हा उपाय; जाणून घ्या तुमची स्वप्न पूर्ण करण्याासाठी हा उपाय

राशीभविष्य Mon, Aug 9, 2021 07:20 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI