Marathi News LIVE Update : दिवसभरातील महत्त्वाच्या घडामोडी LIVE

महाराष्ट्र Wed, Sep 28, 2022 08:27 AM

जिल्हा परिषद, पंचायत समितीच्या निवडणूक प्रक्रियेला स्थगिती; राज्य निवडणूक आयोगाची मोठी घोषणा

महाराष्ट्र Fri, Aug 5, 2022 06:44 PM

Municipal Corporation Election : महानगरपालिका सार्वत्रिक निवडणूक, आरक्षित जागांची 5 ऑगस्टला सोडत

महाराष्ट्र Tue, Jul 26, 2022 06:01 PM

Ward formation : नगर पालिकांच्या निवडणुकांचा अखेर मार्ग मोकळा, आव्हान याचिका फेटाळल्या, हायकोर्टाने काय नोंदवले निरीक्षण

औरंगाबाद Tue, Jul 12, 2022 07:05 PM

Pune Election: पुणे जिल्हा परिषद व पंचायत समिती आरक्षण सोडत कार्यक्रम जाहीर; 15 ते 21 जुलै पर्यंत हरकती तसेच सूचना सादर करता येणार

पुणे Tue, Jul 12, 2022 03:15 PM

Nagar Parishad Election : पुन्हा निवडणुकीचा धुरळा, 92 नगरपरिषदांच्या निवडणुका जाहीर, कधी मतदान कधी निकाल? वाचा एका क्लिकवर

महाराष्ट्र Fri, Jul 8, 2022 06:34 PM

PMC election 2022 : प्रारूप मतदार यादीसाठी मुदतवाढ द्या, पुणे महापालिका आयुक्तांची निवडणूक आयोगाकडे मागणी

पुणे Mon, Jul 4, 2022 09:10 PM

Latur : लातूर महापालिका निवडणुकीचे बिगुल वाजलं, प्रभार रचनेत काय बदलले चित्र?

महाराष्ट्र Tue, Jun 14, 2022 01:11 PM

Voter List : 221 नगरपरिषदा व नगरपंचायतींसाठी प्रारूप मतदार याद्या 21 जूनला प्रसिद्ध करणार

महाराष्ट्र Sat, Jun 11, 2022 01:08 AM

BMC Election | मुंबई महापालिका निवडणुकीची आरक्षण सोडत येत्या मंगळवारी, 13 जूनला अंतिम आरक्षण होणार निश्चित

मुंबई Sat, May 28, 2022 06:55 AM

Special Report | महापालिकेच्या निवडणुकीत महाविकास आघाडी की भाजप भारी ठरणार ?

व्हिडीओ Tue, May 24, 2022 10:38 PM

तयारीला लागा; 13 महापालिकांच्या निवडणुकांसाठी 13 जूनला होणार आरक्षण सोडत!

महाराष्ट्र Mon, May 23, 2022 11:16 PM

Ambernath – Badlapur: ‘हद्द’ झाली! कुणाला सीमा नकोय, तर कुणाला सीमा हवीय; बदलापूर, अंबरनाथमध्ये प्रभाग रचनेवर जितक्या सूचना तितक्याच हरकती

ठाणे Thu, May 19, 2022 10:52 AM

State Election Commission: अतिवृष्टी झाल्यास निवडणूक कार्यक्रमात बदल होईल; राज्य निवडणूक आयोगाचं सुप्रीम कोर्टात प्रतिज्ञापत्रं

राष्ट्रीय Thu, May 19, 2022 10:20 AM

State Election Commission: हवामानाचा अंदाज घेऊन निवडणूक कार्यक्रम जाहीर करणार, जुलैपर्यंत निवडणुका नाहीच; मदान यांची मोठी माहिती

महाराष्ट्र Tue, May 17, 2022 07:31 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI