या गावातील विद्यार्थ्याचा व्हिडीओ व्हायरल; शिक्षकांवरच केले असे आरोप, नेमकं प्रकरण काय?

अन्य जिल्हे Thu, Feb 2, 2023 09:23 PM

बोर्डाच्या परीक्षेत 500 मुलींमध्ये एकटा मुलगा, बेशुद्धावस्थेत हॉस्पिटलमध्ये दाखल, त्याची काकू म्हणाली

ट्रेंडिंग Thu, Feb 2, 2023 12:51 PM

मध्यान्ह भोजनाचे पैसे मिळाले नाही; विद्यार्थ्यांनी कर्मचाऱ्यांनाच दिली अशी शिक्षा

राष्ट्रीय Sat, Jan 21, 2023 04:26 PM

जुन्या वादातून अकरावीच्या विद्यार्थ्यांवर जीवघेणा हल्ला, अल्पवयीन आरोपी पोलिसांच्या ताब्यात

क्राईम Sat, Jan 7, 2023 09:38 PM

ओबीस स्कॉलरशीपवर मी सभागृहात उत्तर देईन, देवेंद्र फडणवीसांनी सगळा हिशोबच मांडला…

नागपूर Mon, Dec 19, 2022 10:42 PM

औरंगाबादच्या गंगापूर तालुक्यात शिक्षणासाठी मुलांचा जीवघेणा प्रवास, प्रशासनाचं दुर्लक्ष

व्हिडीओ Wed, Nov 23, 2022 01:49 PM

IIT Guwahati : झटक्यात नशीब उघडलं, विद्यार्थ्याला मिळाली इतक्या कोटींच्या पगाराची नोकरी!

करिअर Tue, Nov 15, 2022 06:32 PM

JNU मध्ये पुन्हा राडा, दोन गटात जोरदार हाणामारी, कॅम्पसमध्ये पोलिसच पोलीस…

राष्ट्रीय Thu, Nov 10, 2022 09:36 PM

चीनमधून MBBS करणाऱ्यांनो, इकडे लक्ष द्या, भारत सरकार काय म्हणतय, बघा…

राष्ट्रीय Mon, Nov 7, 2022 02:57 PM

महिलांनी फक्त सहावीपर्यंतच शिका, ‘या’ देशातील सरकारचा फतवा…; विद्यापीठात जाणाऱ्या महिलांना चाबकाने फोडून काढले…

आंतरराष्ट्रीय Wed, Nov 2, 2022 02:45 PM

MBBS नंतर आता Engineering अभ्यासक्रमही हिंदीतून, पुस्तकंही झाली तयार…

राष्ट्रीय Thu, Oct 27, 2022 05:27 PM

पाड्यांवरील जिल्हा परिषद शाळांची वाताहत, धड ना शिक्षक, ना विद्यार्थी, ना इमारत, कसे शिकणार?

अन्य जिल्हे Sat, Oct 15, 2022 04:21 PM

 शिक्षकाकडून 40 विद्यार्थ्यांना मारहाण, शिक्षकाविरोधात गुन्हा दाखल, काय आहे प्रकरण?

औरंगाबाद Sun, Sep 25, 2022 06:24 PM

कला शाखेच्या विद्यार्थ्याची कमाल, शेती उपयोगी फवारणीसाठी बनवला ड्रोन

कृषी Fri, Sep 23, 2022 03:11 PM

वॉशरुमला जायलाही विद्यार्थिनी थरथरतायत, हिडन कॅमेरे शोधताना पोलिसांची दमछाक, MMS प्रकरणानंतर मोहालीत दहशत

राष्ट्रीय Mon, Sep 19, 2022 03:54 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI