‘स्टाइल’ फेम अभिनेत्यासोबत टायगर श्रॉफ याची आई रिलेशनशिपमध्ये? नक्की काय आहे सत्य

बॉलिवूड Wed, Jan 11, 2023 12:19 PM

टायगर श्रॉफसोबत ब्रेकअप झाल्यानंतर दिशा पटानीने धरला ‘या’ सेलिब्रीटीचा हात, फोटो व्हायरल

बॉलिवूड Fri, Jan 6, 2023 01:20 PM

Video | आयुष्मान खुराना आणि टायगर श्रॉफ यांच्यामध्ये ‘या’ कारणामुळे वाद

बॉलिवूड Tue, Nov 29, 2022 07:51 PM

Disha Patani Tiger Shorff : दिशा पटानी-टायगर श्रॉफचं ब्रेकअप? सोशल मीडियावर बातम्यांचा धुमाकूळ, जॅकी श्रॉफ म्हणतात…

मनोरंजन Wed, Jul 27, 2022 11:08 PM

Disha Patani: स्टनिंग दिशा पटानीला बर्थडेच्या शुभेच्छा

फोटो गॅलरी Mon, Jun 13, 2022 11:34 AM

दिशा-टायगरचं ब्रेकअप? आता राहिली फक्त मैत्री? सोशल मीडियावर चर्चेला उधाण

बॉलिवूड Wed, Mar 2, 2022 12:43 PM

Poori Gal Baat Teaser : टायगर श्रॉफच्या व्हिडिओवर दिशा पटानीची भन्नाट कमेंट, म्हणाली की…!

बॉलिवूड Sat, Feb 19, 2022 10:18 AM

Disha Patani | टायगर श्रॉफच्या शर्टलेस फोटोवर फिदा झाली दिशा पाटनी, कमेंट करत म्हणाली….

बॉलिवूड Thu, Jan 6, 2022 10:54 AM

Ganapath | अरे देवा! टायगरच्या डोळ्याला काय झालं? ‘गणपत’च्या चित्रिकरणादरम्यान टायगर श्रॉफ जखमी!

बॉलिवूड Wed, Dec 22, 2021 03:07 PM

Video: एक उडी आणि सरळ अंडरवेअरमध्ये एन्ट्री, पाकिस्तानच्या लोकांनी टायगरला दिलं Underwear Challenge

ट्रेंडिंग Mon, Dec 13, 2021 01:33 PM

अक्षय कुमार ते टायगर श्रॉफ, बॉलिवूडचे कलाकार चाहत्यांना मार्शल आर्टने करतात प्रेरित, पाहा फोटो

फोटो गॅलरी Wed, Oct 20, 2021 01:00 PM

Tiger Shroff : माउथ फ्रेशनरच्या जाहिरातीमुळे टायगर श्रॉफ ट्रोल, चाहत्यांनी घेतलं तोंडसुख

ट्रेंडिंग Thu, Sep 30, 2021 11:05 AM

‘उसकी हटेगी तो सबकी फटेगी’, पाहा टायगर श्रॉफ-क्रिती सेनॉनच्या ‘गणपथ’चा दमदार टीझर!

बॉलिवूड Sat, Aug 21, 2021 05:25 PM

Top 5 News | टायगर श्रॉफच्या आवाजात ऐकायला मिळणार देशभक्तीपर गीत ते अभिनेत्री रेखा यांच्या नव्या मालिकेचा प्रोमो, वाचा मनोरंजन विश्वातील घडामोडी

मनोरंजन Sat, Aug 7, 2021 10:28 AM

टायगरच्या ‘गणपथ’ची स्क्रिप्ट ऐकताच नोरा फतेहीने तडक नाकारला चित्रपट, जाणून घ्या नेमकं कारण…

बॉलिवूड Fri, Jul 9, 2021 08:00 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI