Bigg Boss 16 | कोण होणार बिग बॉस 16 चा विजेता? ग्रँड फिनालेच्या आधी ‘या’ स्पर्धकाचं नाव चर्चेत

टीव्ही Sun, Jan 22, 2023 12:26 PM

Bigg Boss 16: ‘हा’ स्पर्धक रँकिंगमध्ये नंबर 1, जाणून घ्या कोणत्या स्पर्धकाला मिळाली सर्वाधिक मतं?

टीव्ही Wed, Jan 18, 2023 09:45 AM

Bigg Boss 16 Winner: टेलिव्हिजनवरील लोकप्रिय सुनेला मिळाली सर्वाधिक मतं; बनणार बिग बॉस 16 ची विजेती?

टीव्ही Sun, Jan 15, 2023 09:26 AM

लेकीच्या समर्थनार्थ थेट आई आली मैदानात, ते वाक्य श्रीजिता डे हिच्या अंगलट येणार?

टीव्ही Sat, Jan 14, 2023 09:10 PM

नॅशनल टेलिव्हिजनवर टीना दत्ता आणि शालिन भनोट यांच्या लव्ह स्टोरीला म्हटले गेले फेक, वाचा काय घडले?

टीव्ही Fri, Jan 13, 2023 08:06 PM

एक्स-बॉयफ्रेंडने केलेल्या अत्याचारावर अखेर Tina Datta हिने सोडलं मौन; कोण होता ‘तो’?

ओटीटी Tue, Jan 10, 2023 09:34 AM

Bigg Boss 16 | ‘त्या’ प्रकारानंतर सलमान खान टीना दत्ता हिच्यावर भडकला, हा नेमका कोणता गेम?

टीव्ही Fri, Jan 6, 2023 04:06 PM

Bigg Boss 16 | शालिन भनोट आणि टीना दत्ता यांच्यामधील तो प्रकार बघून घरातील सदस्यांना मोठा धक्का

टीव्ही Tue, Jan 3, 2023 05:14 PM

Bigg Boss 16 | श्रीजिता डे हिने टीना दत्तावर केलेल्या आरोपांमुळे चाहत्यांना मोठा धक्का

टीव्ही Thu, Dec 22, 2022 05:11 PM

Bigg Boss 16: ‘बिग बॉस 16’मध्ये कोणत्या स्पर्धकाला मिळतं सर्वाधिक मानधन? दर आठवड्याला कमावतात इतके रुपये

टीव्ही Wed, Dec 21, 2022 02:02 PM

टीना दत्ता हिच्यावर भडकला श्रीजिता डे हिचा होणारा नवरा, वाचा काय घडले?

टीव्ही Tue, Dec 20, 2022 07:39 PM

Bigg Boss 16 | ‘श्रीजिता डे’ला बिग बाॅसच्या घरात पाहून टीना दत्ता हिचा तिळपापड

टीव्ही Thu, Dec 8, 2022 06:16 PM

Bigg Boss 16 | सलमान खान याच्या बोलण्यानंतर टीना दत्ता झाली भावूक

टीव्ही Sun, Dec 4, 2022 06:03 PM

Bigg Boss 16 | टीना दत्ता आणि शालिन भनोट यांच्यावर सलमान खान चिडला…

टीव्ही Fri, Dec 2, 2022 08:06 PM

Bigg Boss 16: “ती माझी मुलगी नाही” म्हणत सुंबुलच्या वडिलांनी केली मोठी मागणी; काय होणार पुढे?

टीव्ही Thu, Nov 24, 2022 10:19 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI