Thackeray-Ambedkar : ठाकरे गट-वंचितच्या युतीवर शिक्कामोर्तब? उद्धव ठाकरे आणि प्रकाश आंबेडकर यांच्यामध्ये उद्या बैठक, राज्यात नवीन राजकीय समीकरणांची नांदी..

महाराष्ट्र Sun, Dec 4, 2022 08:39 PM

Prataprao Jadhav : ‘डूबते को तिनके का सहारा’.. सत्तेसाठी ते एमआयएमसोबत ही युती करतील, खासदार प्रतापराव जाधव यांची जहरी टीका..कोणावर साधला निशाणा..

बुलढाणा Tue, Nov 29, 2022 09:03 PM

Udhav Thackeray : ज्योतिषाला विचारून काय उपयोग? तुमचे भविष्य दिल्लीतील मायबाप ठरवितात, उद्धव ठाकरे यांची सडकून टिका..

बुलढाणा Sat, Nov 26, 2022 11:40 PM

Chandrasekhar Bawankule : हे तर अडीच वर्षांतील सर्वात निष्क्रिय मुख्यमंत्री, यांनी केवळ वेळकाढूपणा केला, भाजप प्रदेशाध्यक्षांचा हल्लाबोल..

महाराष्ट्र Sat, Nov 26, 2022 11:02 PM

Sanjay Rathod : संजय राठोड यांचा ठाकरे गटाला दे धक्का, 200 हून अधिक कार्यकर्ते शिंदे गटात, महंतांना शिवबंधन बांधल्याचा काढला वचपा

महाराष्ट्र Thu, Nov 24, 2022 12:02 AM

Shivsena: खरी शिवसेना कुणाची? शिंदे गटाच्या वकिलांचा कोर्टात मोठा दावा

राष्ट्रीय Tue, Sep 27, 2022 03:37 PM

भाजपला ‘चिता सरकार’ म्हणायचं का?’;ठाकरेंचा खोचक सवाल

Videos Sun, Sep 18, 2022 03:00 PM

…तर संपूर्ण शिवाजी पार्क मैदान कुदळ फावड्याने उखडून टाकू; शिवसेनेची शिंदे गटाला डायरेक्ट धमकी

राजकारण Wed, Sep 14, 2022 05:48 PM

रवी राणा यांचा उद्धव ठाकरेंवर अत्यंत गंभीर आरोप; शिवसेनेची पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल

अमरावती Tue, Sep 13, 2022 09:27 PM

Nitesh Rane | ‘ही तर शिल्लक सेना’, उद्धव ठाकरे यांच्यावर पुन्हा नितेश राणे यांचा पलटवार

Videos Sat, Sep 10, 2022 03:16 PM

Ashish Shelar | ठाकरेंनी पवारांनाही भेटायला वेळ दिला नाही, आशिष शेलार यांनी काढला चिमटा

Videos Thu, Sep 8, 2022 02:50 PM

महाराष्ट्रातील सत्ता संघर्षाची प्रथमच घटनापीठासमोर सुनावणी होणार? शिंदे गटाच्या वकिलांची तातडीने सुनावणी घेण्याची मागणी

राष्ट्रीय Tue, Sep 6, 2022 11:39 PM

Ramdas Athawale | ‘ज्यांनी उद्धव ठाकरेंच्या सत्तेचे बंद केले आहेत धंदे, त्यांचे नावं एकनाथ शिंदे’, रामदास आठवले यांच्या कवितेने पिकली खसखस

Videos Fri, Sep 2, 2022 04:18 PM

Shahajibapu Patil | मातोश्रीच्या दारी सुखशांती नांदू दे, शहाजीबापूंचे गणरायाला साकडे

Videos Wed, Aug 31, 2022 03:45 PM

Shahajibapu Patil | लोकांच्या कामासाठी उद्धव ठाकरे यांनी मतदारसंघात बंगला घेऊन मुक्काम ठोकावा, शहाजीबापूंची पुन्हा मिश्किल प्रतिक्रिया

Videos Tue, Aug 30, 2022 06:07 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI