Chandrashekhar guruji Murder : कर्नाटक चंद्रशेखर गुरुजी हत्या प्रकरण, दोन आरोपींना बेळगावमधून अटक

क्राईम Tue, Jul 5, 2022 06:48 PM

Chandrashekhar Guruji : कंत्राटदार ते वास्तु विशारद, कोण आहेत चंद्रशेखर गुरुजी ? वाचा त्यांच्या रंजक प्रवासाविषयी

क्राईम Tue, Jul 5, 2022 05:58 PM

Vastu Tips: लाफिंग बुद्धा घरात नेमका कुठे ठेवाल?

अध्यात्म Tue, May 10, 2022 03:40 PM

Vastu | नवीन प्लॉट घेताय ? मग हे वास्तु नियम नक्की लक्षात ठेवा, यशाची प्रत्येक पायरी पार कराल

अध्यात्म Mon, Apr 25, 2022 11:58 AM

Mirror Vastu Tips : घरात आरसा कोणत्या दिशेला लावावा, जाणून घ्या आरशाशी संबंधित वास्तु नियम

अध्यात्म Mon, Apr 25, 2022 09:05 AM

ड्रॉईंग रूममधील या चुकांमुळे होईल संपत्तीची हानी, चुका सुधारा नाहीतर पश्चाताप नक्की!

अध्यात्म Sun, Apr 24, 2022 07:00 AM

Vastu Tips | घरातून बाहेर पडताना या 4 गोष्टी दिसल्या तर, दिवस शुभ गेलाच म्हणून समजा

अध्यात्म Tue, Apr 12, 2022 10:35 AM

ही 5 झाडे लावल्याने घरात सकारात्मक ऊर्जा येते, देवी लक्ष्मीचा वरदहस्त मिळतो

अध्यात्म Sat, Apr 9, 2022 07:00 AM

पैशांची झाडं, संकटांपासून मुक्ती मिळवण्यासाठी, धनलाभ होण्यासाठी घरात ही ‘Money Plants’ लावा

अध्यात्म Wed, Mar 30, 2022 08:51 AM

Chaitra Navratri 2022 : चैत्र नवरात्रीमध्ये हे वास्तु उपाय अवश्य करून पहा, घरात सुख-समृद्धी नक्कीच येईल!

अध्यात्म Sun, Mar 27, 2022 02:29 PM

Vastu: घराच्या दक्षिण दिशेला या वस्तू ठेवताना काळजी घ्या, नाही तर अधोगती होईल!

अध्यात्म Sun, Mar 27, 2022 09:24 AM

Shani Dev | कुंडलीत शनिदोष असेल तर शनिवारच्या दिवशी हे उपाय नक्की करा, शारीरिक आणि मानसिक समस्या चार हात लांबच राहतील

अध्यात्म Sat, Mar 26, 2022 11:10 AM

International Jyotish Day | 20 मार्च रोजी का साजरा केला जातो आंतरराष्ट्रीय ज्योतिष दिन? जाणून घ्या रंजक माहिती

ताज्या बातम्या Sun, Mar 20, 2022 06:30 AM

Holi 2022 | होळीच्या दिवशी चुकूनही या 5 गोष्टी करु नका नाहीतर…

अध्यात्म Wed, Mar 16, 2022 02:14 PM

Vastu tips | देव देवतांना अर्पण केल्या जाणाऱ्या या वृक्षांपासून घरातील वास्तुदोष दूर करा

अध्यात्म Wed, Mar 16, 2022 09:11 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI