Vastu Upay: वास्तुशास्त्रानूसार ‘या’ चुकीच्या सवयींमुळे होऊ शकते धनहानी, अनेकांना नाही माहिती

अध्यात्म Sat, Jan 28, 2023 03:21 PM

Vastu tips for home: घरी L शेप सोफा आणत आहात? ही दिशा आहे योग्य

अध्यात्म Fri, Jun 3, 2022 05:33 PM

Bamboo plant Vastu Tips: बांबूचं रोप असते जिथे, सुखसमृद्धी नांदते तिथे; वाचा सविस्तर

अध्यात्म Mon, May 30, 2022 05:44 PM

Vastu Tips: दारी तुळस न्यारी, जपा एकत्र कुटुंबाची जबाबदारी, वास्तूशास्र सांगतं, ते करा एकदा तरी!

अध्यात्म Thu, May 12, 2022 04:07 PM

Mirror Vastu Tips : घरात आरसा कोणत्या दिशेला लावावा, जाणून घ्या आरशाशी संबंधित वास्तु नियम

अध्यात्म Mon, Apr 25, 2022 09:05 AM

Vastu Tips | वास्तूनुसार इतरांच्या या गोष्टी अजिबात वापरू नका, मोठे नुकसान होऊ शकते!

अध्यात्म Sun, Apr 24, 2022 01:19 PM

ड्रॉईंग रूममधील या चुकांमुळे होईल संपत्तीची हानी, चुका सुधारा नाहीतर पश्चाताप नक्की!

अध्यात्म Sun, Apr 24, 2022 07:00 AM

Vastu Tips | घरातून बाहेर पडताना या 4 गोष्टी दिसल्या तर, दिवस शुभ गेलाच म्हणून समजा

अध्यात्म Tue, Apr 12, 2022 10:35 AM

पैशांची झाडं, संकटांपासून मुक्ती मिळवण्यासाठी, धनलाभ होण्यासाठी घरात ही ‘Money Plants’ लावा

अध्यात्म Wed, Mar 30, 2022 08:51 AM

Chaitra Navratri 2022 : चैत्र नवरात्रीमध्ये हे वास्तु उपाय अवश्य करून पहा, घरात सुख-समृद्धी नक्कीच येईल!

अध्यात्म Sun, Mar 27, 2022 02:29 PM

Vastu: घराच्या दक्षिण दिशेला या वस्तू ठेवताना काळजी घ्या, नाही तर अधोगती होईल!

अध्यात्म Sun, Mar 27, 2022 09:24 AM

Vastu Tips | काहीही झालं तरी घरात चुकूनही ही झाडं लावू नका, नाहीतर पश्चाताप नक्की!

अध्यात्म Mon, Mar 21, 2022 09:55 AM

Vastu tips | देव देवतांना अर्पण केल्या जाणाऱ्या या वृक्षांपासून घरातील वास्तुदोष दूर करा

अध्यात्म Wed, Mar 16, 2022 09:11 AM

Vastu Ideas | घरामध्ये लक्ष्मीचा वास हवा आहे? मग जेवण करताना ‘या’ नियमांचे पालन करा!

अध्यात्म Sat, Mar 5, 2022 10:24 AM

Hakik Stone Benefits | ज्योतिष शास्त्रातील हकीक स्टोनचे महत्त्व, जाणून घ्या ते धारण करण्याचे फायदे

अध्यात्म Wed, Mar 2, 2022 10:48 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI