बॉलिवूड चित्रपट फ्लॉप होण्याबद्दल सैफचं मत चर्चेत; म्हणाला “अभिनेत्यांची फी इतकी..”

बॉलिवूड Mon, Nov 21, 2022 09:33 AM

Box Office: ‘पोन्नियिन सेल्वन 1’चा बॉक्स ऑफिसवर धमाका; बॉलिवूडच्या ‘विक्रम वेधा’ने केली निराशा

बॉलिवूड Tue, Oct 4, 2022 02:55 PM

Vikram Vedha: ऐश्वर्याने हृतिकला दिली मात; ‘विक्रम वेधा’ने ओपनिंग वीकेंडला केली निराशा

बॉलिवूड Mon, Oct 3, 2022 04:21 PM

‘पोन्नियिन सेल्वन’चा दुसऱ्या दिवशीही बाॅक्स ऑफिसवर धमाका सुरूच, पाहा चित्रपटाचे कलेक्शन…

बॉलिवूड Sun, Oct 2, 2022 09:24 AM

पोन्नियिन सेल्वनने केली ‘विक्रम वेधा’वर मात, वाचा पहिल्या दिवशीचे कलेक्शन…

बॉलिवूड Sat, Oct 1, 2022 11:06 AM

“मुलाचं नाव ‘राम’ नाही ठेवू शकत”; सैफचा Video पाहून भडकले नेटकरी

बॉलिवूड Fri, Sep 30, 2022 04:16 PM

बाॅलिवूड इंडस्ट्रीला हृतिकच्या विक्रम वेधाकडून मोठ्या अपेक्षा, चित्रपटाची धमाकेदार सुरूवात?

बॉलिवूड Fri, Sep 30, 2022 08:37 AM

Vikram Vedha: ‘विक्रम वेधा’साठी हृतिकने घेतली इतकी फी; सैफला अर्धेही नाही मिळाले

फोटो गॅलरी Wed, Sep 28, 2022 05:01 PM

‘PS-1’ चित्रपटावर विक्रम वेधा चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाने केले अत्यंत मोठे विधान, वाचा…

बॉलिवूड Wed, Sep 28, 2022 12:20 PM

Vikram Vedha Review: कसा आहे हृतिक-सैफचा ‘विक्रम वेधा’? फर्स्ट रिव्ह्यू आला समोर

बॉलिवूड Tue, Sep 27, 2022 07:01 PM

PS-1: ऐश्वर्या रायचं दमदार कमबॅक; पहिल्याच दिवशी हृतिक रोशनला टाकणार मागे?

बॉलिवूड Mon, Sep 26, 2022 06:01 PM

Hrithik Roshan : वयाच्या 48 व्या वर्षीही हृतिक रोशनचा फिटनेस लाजवाब ; जाणून अभिनेत्याच्या फिटनेसचे रहस्य

बॉलिवूड Tue, Sep 20, 2022 01:51 PM

Hrithik Roshan | ॲक्शन सीन न करण्याचा सल्ला हृतिक रोशनला डाॅक्टरांनी ‘या’ कारणांमुळे दिला होता, वाचा सविस्तरपणे..

बॉलिवूड Sun, Sep 18, 2022 11:34 AM

Hrithik Roshan: हृतिक रोशनच्या विक्रम वेधमधील ‘अलखोलिया’ गाणे रिलीज

बॉलिवूड Sat, Sep 17, 2022 07:01 PM

Kamal R Khan: ‘मला पुन्हा जेलमध्ये टाकणार नसाल तर… ; कमाल आर खानचे पुन्हा वादग्रस्त वक्तव्य

बॉलिवूड Sat, Sep 17, 2022 12:51 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI