Raj Thackeray on Ward | चार चार नगरसेवकांचा प्रभाग हवाच कशाला?; प्रभाग रचनेवरून राज ठाकरेंचा सरकारवर घणाघात

महाराष्ट्र Tue, Aug 23, 2022 03:06 PM

मोदी राजवटीत चार महिन्यात वित्तीय तूट 100 अब्ज डॉलरवर! अर्थमंत्र्यांनी अनुभवी विरोधकांकडून सूचना मागवाव्या, राष्ट्रवादीचा टोला

मुंबई Thu, Aug 4, 2022 07:40 PM

शिंदे सरकारचा विरोधकांना अजून एक मोठा झटका! प्रभाग रचनेतील बदलावरुन भाजप – राष्ट्रवादी आमनेसामने

पुणे Wed, Aug 3, 2022 08:29 PM

शिंदे-फडणवीस विरोधकांना अजून एक झटका देण्याच्या तयारीत? सर्व महापालिकेत 4 सदस्यांचा एक प्रभाग करा, सरनाईकांचं शिंदेंना पत्र

मुंबई Fri, Jul 22, 2022 05:25 PM

Aurangabad | औरंगाबाद महापालिकेच्या आराखड्यावरून राजकीय आखाडा, सर्वच राजकीय पक्षांचा नव्या रचनेला विरोध

औरंगाबाद Fri, Jun 3, 2022 10:43 AM

Aurangabad | महापालिकेच्या प्रभाग रचनेचा आराखडा फोडल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल, संगणक चालक सोहेल काझीविरुद्ध कारवाई, अधिकाऱ्यांना अभय

औरंगाबाद Wed, Jun 1, 2022 03:37 PM

Aurangabad | औरंगाबाद पालिकेच्या प्रभाग रचनेला विलंब, नकाशाच मिळाला नसल्याने खोळंबा; इच्छुकांची धाकधूक वाढली

औरंगाबाद Mon, May 16, 2022 12:08 PM

नागपूर जिल्ह्यातील 11 नगरपरिषदांच्या निवडणुकांची रणधुमाळी, प्रभाग रचनेचा कार्यक्रम जाहीर

नागपूर Wed, Feb 23, 2022 01:02 PM

Nashik Election | महापालिकेच्या प्रभाग रचना आक्षेपावर आज सुनावणी; पुढे काय होणार?

नाशिक Wed, Feb 23, 2022 07:07 AM

Amravati | अमरावती महापालिका प्रभाग रचना, 300 पेक्षा जास्त हरकती, दोन मार्चला अंतिम प्रभाग रचना

अमरावती Tue, Feb 15, 2022 04:47 PM

Nagpur NMC | नागपूर महापालिका निवडणुकीसाठी प्रभाग रचना; काँग्रेसच्या नगरसेवकांची नाराजी नेमकी काय?

नागपूर Fri, Feb 4, 2022 09:47 AM

Aurangabad: मनपा निवडणूक, औरंगाबाद खंडपीठात सुनावणी पूर्ण, ख्रिसमसच्या सुटीनंतर निकालाची शक्यता

औरंगाबाद Sat, Dec 18, 2021 03:53 PM

Nagpur Election | उभेच्छुकांच्या नजरा प्रभाग रचनेकडं, निवडणुका लांबण्याची शक्यता; कोणता प्रभाग कुठे जाणार?

नागपूर Thu, Dec 9, 2021 11:34 AM

नाशिक महापालिका निवडणूकः 3 दिवसांत कच्ची प्रभाग रचना होणार अंतिम

नाशिक Tue, Nov 9, 2021 12:47 PM

महापालिका निवडणुकीत नाशिकमध्ये 43 प्रभाग 3 सदस्यीय, तर 1 असेल चौघांचा!

नाशिक Thu, Nov 4, 2021 09:02 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI