मुलगी देण्याचं धाडस कुणी करेना, या गावातील तरुणांना चिंता लग्नाची

अन्य जिल्हे Mon, Sep 26, 2022 05:22 PM

Akola Crime : अकोल्यात पतीच्या जाचाला कंटाळून विवाहित तरुणीची आत्महत्या, सासरच्यांनी हुंडा आणण्यासाठी लावला तगादा, नातेवाईकांचा आरोप

अन्य जिल्हे Sun, Aug 28, 2022 02:01 PM

VIDEO : Ulhasnagar | गर्लफ्रेंडलच्या महागड्या मोबाईलचं कर्ज फेडण्यासाठी स्वत:च्याच अपहरणाचा बनाव

व्हिडीओ Sun, Aug 21, 2022 12:12 PM

Video | बापरे! स्टंट जीवावर बेतला, गिरणा नदीच्या पुराच्या पाण्यात स्टंट करताना तरुण गेला वाहून

क्राईम Thu, Jul 14, 2022 09:52 AM

Nashik : नाशिकच्या गुलाबीगावात पुराच्या पाण्यात 2 तरूण वाहून गेले, शोध सुरू!

नाशिक Wed, Jul 13, 2022 11:10 AM

Malegaon | मालेगावात काैटुंबिक वादात मध्यस्थी करणाऱ्या तरुणाचा पायच छाटला, तलवारीने वार करत जीवे मारण्याचा प्रयत्न!

क्राईम Thu, Jul 7, 2022 08:42 AM

Married | 32 वर्षाच्या तरूणाचे 12 मुलींशी लग्न, चौकशीतील खुलासा ऐकून पोलिसही चक्रावले!

क्राईम Sun, Jun 26, 2022 02:21 PM

सांगलीत अफलातून निवडणूक, तरण्याबांड फळीला 80 वर्षांच्या आजी-आजोबांचे आव्हान, म्हणे पवारांसारखा करिश्मा करणार…!

अन्य जिल्हे Mon, Feb 14, 2022 03:42 PM

Video : मित्रांसोबत ट्रेकिंगला गेला, पाय घसरुन पडला, चक्क डोंगराच्या मधोमध अडकला, 127 Hours सिनेमापेक्षाही भयंकर!

ट्रेंडिंग Wed, Feb 9, 2022 11:59 AM

आई आईच असते ! आपल्या पिल्लांना घेण्यासाठी बिबट्या मादी परतली

व्हिडीओ Wed, Jan 26, 2022 11:54 AM

Pimpri Chinchwad cyber crime| पुण्यात उच्च शिक्षित तरुणीला लग्नाचे आमिष दाखवत लाखांना गंडवले

क्राईम Mon, Jan 17, 2022 02:39 PM

Pimpri chinchawad crime | लष्करात नोकरी लावण्याच्या आमिषाने करत तरुणांची फसवणूक ; असे फुलले बिंग

पुणे Thu, Jan 6, 2022 07:16 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 MARATHI