AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Bank of India कडून अलर्ट! 21 एप्रिलपासून बंद होणारी ‘ही’ सुविधा, आताच करा अपडेट

बँकेने आता ही सेवा बीओआय (BOI) मोबाईल अॅप आणि इंटरनेट बँकिंगसह एकत्रित केली आहे. त्यामुळे ग्राहकांनी आता बँकेचे मोबाइल अ‍ॅप वापरावे.

Bank of India कडून अलर्ट! 21 एप्रिलपासून बंद होणारी 'ही' सुविधा, आताच करा अपडेट
बँक ऑफ इंडियामध्ये अनेक पदांसाठी भरती, पदवीधर उमेदवार करू शकतात अर्ज
| Edited By: | Updated on: Mar 20, 2021 | 1:35 PM
Share

नवी दिल्ली : बँक ऑफ इंडियाने (Bank of India) आपल्या ग्राहकांना 21 एप्रिल 2021 पूर्वी कार्ड शिल्ड अनुप्रयोग (Card Shield Application) अपडेट करण्याचे आवाहन केले आहे. कारण, 22 एप्रिलपासून हे काम करणं बंद करणार आहे. बँकेने आपल्या अधिकृत ट्विटर हँडलवरून याची माहिती ट्विट केली आहे. यामध्ये बँकेच्या वतीने बँक आपल्या ग्राहकांना डेबिट कार्डवर देखरेखीची व नियंत्रणाची सुविधा देते. बँकेने आता ही सेवा बीओआय (BOI) मोबाईल अॅप आणि इंटरनेट बँकिंगसह एकत्रित केली आहे. त्यामुळे ग्राहकांनी आता बँकेचे मोबाइल अ‍ॅप वापरावे. (bank of india alert to customer card shield application for debit card termination 21 april)

बँक ऑफ इंडियाने यासाठी लिंकदेखील दिली आहे, ज्याद्वारे हे अॅप डाउनलोड केले जाऊ शकते. मोबाईल बँकिंगद्वारे आता या सेवेचा लाभ घेता येईल, असे बँकेने स्पष्टपणे सांगितले आहे. कार्ड शिल्ड अंतर्गत, वापरकर्त्यांकडे त्यांच्या कार्डावर पूर्ण नियंत्रण असते. डेबिट कार्ड कधी, कुठे, कसे आणि किती वापरायचे, ग्राहक या अॅप्लिकेशनच्या मदतीने विस्कळीत होऊ शकतो. जर आपले कार्ड अचानक चुकीच्या ठिकाणी गेले तर याच्या मदतीने कार्ड बंद केले जाऊ शकते. ऑनलाइन व्यवहार झाल्यावर आपल्याला सूचना मिळेल.

बँक ऑफ इंडिया कार्ड शिल्ड अंतर्गत तुमच्या जवळ ट्रान्झॅक्शन (Transactions Near You) देखील ऑफर करते. यामध्ये My Location पर्याय चालू केल्यावर, कार्ड फक्त ज्या ठिकाणी कार्ड धारक स्वतः उपस्थित असतील तेथेच वापरले जाऊ शकते. याशिवाय कार्डची मर्यादादेखील निश्चित करता येते. या वैशिष्ट्याच्या मदतीने आपली मुले कार्डचा दुरुपयोग करू शकत नाहीत. (bank of india alert to customer card shield application for debit card termination 21 april)

संबंधित बातम्या – 

Crorepati calculator : विना Risk तुम्हीही होऊ शकता लखपती, फक्त रोज करा 20 ते 50 रुपयांची बचत

1 रुपयाचे हे नाणं तुम्हाला लखपती बनवेल, असे मिळतील 5 लाख रुपये

खजूरची शेती करणाऱ्यांनी बक्कळ पैसे कमावले, तुम्हीही करू शकता ही शेती; वाचा सविस्तर

(bank of india alert to customer card shield application for debit card termination 21 april)

महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?.
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं..
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं...
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक.