AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Richa Chhadha & Ali Fazal:रिचा चढ्ढा आणि अली फजलच्या लग्नात 5 डिझायनर्स, 15 वेगवेगळ्या प्रकारचे परफॉर्मन्स

विवाहसोहळा 30 सप्टेंबर रोजी दिल्लीत सुरू होईल. 7 ऑक्टोबर रोजी मुंबईत संपेल. मुंबईत होणाऱ्या लग्नात जवळचे कुटुंब आणि मित्रमंडळी दिसणार आहेत. याशिवाय 2 ऑक्टोबर आणि 7 ऑक्टोबरला दिल्ली आणि मुंबईत दोन भव्य रिसेप्शन होणार आहेत.

Richa Chhadha & Ali Fazal:रिचा चढ्ढा आणि अली फजलच्या लग्नात 5 डिझायनर्स, 15 वेगवेगळ्या प्रकारचे परफॉर्मन्स
Richa Chhadha & Ali FazalImage Credit source: Instagram
प्राजक्ता ढेकळे
प्राजक्ता ढेकळे | Updated on: Sep 15, 2022 | 5:15 PM
Share

बॉलिवूड अभिनेत्री रिचा चढ्ढा (Richa Chhadha)आणि अभिनेता अली फजल(Ali Fazal) लवकरच विवाहबंधनात अडकणार आहेत. मुंबईत 6 ऑक्टोबरला दोघेही लग्नाच्या(Marriage) बेडीत अडकणार असल्याची माहिती सूत्रांकडून मिळाली आहे. हे लग्न भव्यदिव्य होणार असून, त्याची तयारी जोरात सुरू आहे. लग्नासाठी ठिकाण निवडण्यात आले आहे. यासोबतच अली फजल आणि रिचा चढ्ढा कोणते पोशाख घालणार आहेत आणि अनेक प्रकारचे परफॉर्मन्सही होणार आहेत. या सर्व बाबींची माहिती समोर आली आहे.

  • दिल्लीचे वेडिंग प्लॅनर ‘टेलर मेड’ यांनी या कार्यक्रमाचे आयोजन केले आहे. दिल्ली आणि मुंबईत ते या कार्यक्रमाचे आयोजन करणार आहेत
  • रिचा चढ्ढा आणि अली फजलच्या कॉन्सर्टमध्ये अनेक अनोखे अभिनय करणार असल्याचं ऐकायला मिळतंय.
  • अली फजल आणि रिचा चढ्ढा यांचे मित्र 15 वेगवेगळ्या प्रकारचे परफॉर्मन्स देतील.
  • रिचा चड्ढा आणि अली फजल देखील परफॉर्म करतील, परंतु त्यांनी अद्याप कोणत्याही रंगीत तालीममीस सुरूवात केलेली नाही.
  • दोघांच्या महत्त्वाच्या कार्यांसाठी, जोडपे भारतीय आणि आंतरराष्ट्रीय डिझायनर्सची लेबले घेऊन जातील. तिच्यासाठी आउटफिट्स डिझाइन करणारा कोणीही डिझायनर नाही.
  • 5 वेगवेगळे डिझायनर आहेत, त्यापैकी तीन भारतीय आहेत आणि 2 आंतरराष्ट्रीय डिझायनर आहेत, जे दोघांच्या वेगवेगळ्या समारंभांसाठी पोशाख डिझाइन करत आहेत.

30 सप्टेंबरपासून सोहळा सुरू होणार

या जोडप्याचा विवाहसोहळा 30 सप्टेंबर रोजी दिल्लीत सुरू होईल. 7 ऑक्टोबर रोजी मुंबईत संपेल. मुंबईत होणाऱ्या लग्नात जवळचे कुटुंब आणि मित्रमंडळी दिसणार आहेत. याशिवाय 2 ऑक्टोबर आणि 7 ऑक्टोबरला दिल्ली आणि मुंबईत दोन भव्य रिसेप्शन होणार आहेत. रिपोर्ट्सनुसार, हे लग्न दक्षिण मुंबईतील एका हॉटेलमध्ये होणार आहे. मुंबईत होणाऱ्या या रिसेप्शनला बॉलिवूडकर हजेरी लावणार असल्याचं बोललं जात आहे.

फेमिना मासिकाच्या मुखपृष्ठावरही दिसली

लग्नापूर्वी हे जोडपे नुकतेच एका प्रसिद्ध मासिकाच्या कव्हर पेजवर दिसले. या दोघांनी फेमिनाच्या कव्हर पेजसाठी शाही जोडप्याच्या रूपात पोझ दिली आहे. यावेळी ते खूपच आकर्षक दिसत होते. अली आणि ऋचा यांनी फेमिना इंडिया मासिकाच्या सप्टेंबर वेडिंगच्या विशेष आवृत्तीसाठी डिझायनर जेजे वलया यांनी डिझाइन केलेले रॉयल भारतीय वांशिक पोशाख घातले होते.

Follow Us
पडद्यामागे नेमकं काय घडतंय? राष्ट्र्वादी (SP) च्या पुण्यातील बैठकीबाबत
पडद्यामागे नेमकं काय घडतंय? राष्ट्र्वादी (SP) च्या पुण्यातील बैठकीबाबत.
राष्ट्रवादीत मोठं काहीतरी घडणार? निवडणूक आयोगाला दिलेल्या या पत्रात...
राष्ट्रवादीत मोठं काहीतरी घडणार? निवडणूक आयोगाला दिलेल्या या पत्रात....
ही मशीद नाही मंदिरच! 800 वर्षांपासून सुरु असलेल्या वादावर, उच्च...
ही मशीद नाही मंदिरच! 800 वर्षांपासून सुरु असलेल्या वादावर, उच्च....
शेतकरी मोर्चादरम्यान मोठा गोंधळ, राजू शेट्टी, महादेव जानकरांसह........
शेतकरी मोर्चादरम्यान मोठा गोंधळ, राजू शेट्टी, महादेव जानकरांसह.........
सरकारच्या नव्या निर्णयाने राज्यात खळबळ; सदावर्तेंचा जोरदार विरोध......
सरकारच्या नव्या निर्णयाने राज्यात खळबळ; सदावर्तेंचा जोरदार विरोध.......
मान्सूनबाबत मोठी अपडेट! अंदमानात 16 मेच्या आसपास तर, कोकणात पावसाचं...
मान्सूनबाबत मोठी अपडेट! अंदमानात 16 मेच्या आसपास तर, कोकणात पावसाचं....
कांदा उत्पादक शेतकऱ्यांसाठी गुड न्यूज, मुख्यमंत्र्यांनी मंचावरून केली
कांदा उत्पादक शेतकऱ्यांसाठी गुड न्यूज, मुख्यमंत्र्यांनी मंचावरून केली.
मराठवाड्यात पाणीटंचाईची भीती, जायकवाडीतील पाणी झपाट्याने घटलं, केवळ...
मराठवाड्यात पाणीटंचाईची भीती, जायकवाडीतील पाणी झपाट्याने घटलं, केवळ....
पुन्हा निळा ड्रम चर्चेत, नवरा आणि भावासोबत मिळून तरुणीचं अजब कृत्य...
पुन्हा निळा ड्रम चर्चेत, नवरा आणि भावासोबत मिळून तरुणीचं अजब कृत्य....
महागाईचा भडका! गृहिणींचं बजेट कोलमडलं; टोमॅटो, मिरची, बीन्सचे दर थेट..
महागाईचा भडका! गृहिणींचं बजेट कोलमडलं; टोमॅटो, मिरची, बीन्सचे दर थेट...