AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पुण्याहून यवतमाळ येथे पायी निघालेल्या महिलेची नगरजवळ ATM च्या आडोशाला प्रसुती

पत्नी गरोदर असल्यामुळे पुणे येथून एक मजूर आपल्या कुटुंबासह पुण्याहून यवतमाळ येथे पायी जाण्यास (Women delivery in ATM center) निघाला.

पुण्याहून यवतमाळ येथे पायी निघालेल्या महिलेची नगरजवळ ATM च्या आडोशाला प्रसुती
| Edited By: | Updated on: Apr 20, 2020 | 5:55 PM
Share

अहमदनगर : पत्नी गरोदर असल्यामुळे एक मजूर आपल्या कुटुंबासह पुण्याहून यवतमाळ येथे पायी जाण्यास (Women delivery in ATM center) निघाला. याच दरम्यान त्याच्या गरोदर पत्नीला प्रसुती कळा जाणवू लागल्याने सदर महिलेची प्रसुती एका एटीएममध्ये करण्याची वेळ एका कुटूंबावर आली. ही घटना अहमदनगरमधील नेवासा तालुक्यातील वडाळा बहिरोबा येथे घडली. या महिलेची सुखरुप प्रसुती झाली असून तिला कन्यारत्न प्राप्त झाला (Women delivery in ATM center) आहे.

पुणे येथील वाघोली येथे दोन वर्षापासून आदिवासी समाजातील संदीप विठ्ठल काळे आणि पत्नी निर्मला रोजंदारीचे काम करत होते. लॉकडाऊनमुळे कामधंदा नसल्याने संदीप पत्नी निर्मला आणि तिन वर्षाची मुलगी आरती, बहीण पंचफुला आणि मेव्हणा कैलास घंगाडे हे सर्व यवतमाळला पायी चालत निघाले होते. याच दरम्यान नेवासा येथे आल्यानंतर महिलेला प्रसुती कळा जाणावायल्या लागल्या.

महिलेला प्रसुती कळा जाणवू लागल्याने या परिस्थीत वडाळ्याचे उपसरपंच राहुल मोटे, आधार प्रतिष्ठाणचे अध्यक्ष जयवंत मोटे यांनी त्यांची अडचण लक्षात घेवून तातडीने ग्रामस्थ लता उनावळेच्या मदतीने महिलेस बँक ऑफ बडोदाच्या इमारतीमध्ये आसरा दिला. येथे आरोग्य उपकेंद्राच्या परिचारिका सोनाली न्यालपेल्ली आणि वनीता काळे यांनी प्रसुती केली.

“या महिलेस कन्यारत्न झाले असून मायलेकी दोघेही सुखरुप आहे”, असं परिचारीका सोनाली न्यायपेल्ली यांनी सांगितले.

वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक
वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक.
धनुष्यबाण कोणाला मिळणार ठाकरेंना कि शिंदेंना? उद्या फैसला होणार
धनुष्यबाण कोणाला मिळणार ठाकरेंना कि शिंदेंना? उद्या फैसला होणार.
भारतीय कम्युनिस्ट पक्षाचा मोर्चा पालघर जिल्हाधिकारी कार्यालयावर धडकणार
भारतीय कम्युनिस्ट पक्षाचा मोर्चा पालघर जिल्हाधिकारी कार्यालयावर धडकणार.
नितीन नबीन भाजपचे नवे राष्ट्रीय अध्यक्ष, पंतप्रधान मोदींकडून अभिनंदन
नितीन नबीन भाजपचे नवे राष्ट्रीय अध्यक्ष, पंतप्रधान मोदींकडून अभिनंदन.
मुंबई महापालिकेवर महायुतीचाच महापौर बसणार; अमित साटम यांचा दावा
मुंबई महापालिकेवर महायुतीचाच महापौर बसणार; अमित साटम यांचा दावा.
दिल्लीतून मुंबईचा महापौर ठरणं हा महाराष्ट्राचा अपमान
दिल्लीतून मुंबईचा महापौर ठरणं हा महाराष्ट्राचा अपमान.
महापालिकांमध्ये सत्तेचा पेच; महाराष्ट्रात पुन्हा ‘घोडेबाजार’ रंगणार?
महापालिकांमध्ये सत्तेचा पेच; महाराष्ट्रात पुन्हा ‘घोडेबाजार’ रंगणार?.
निष्ठावंतांची कोंडी, फडणवीसांच्या निकटवर्तीय नेत्याचा संन्यास
निष्ठावंतांची कोंडी, फडणवीसांच्या निकटवर्तीय नेत्याचा संन्यास.
मुंबईत बिहार भवन उभारणीवरून नवा वाद; मनसेचा थेट इशारा
मुंबईत बिहार भवन उभारणीवरून नवा वाद; मनसेचा थेट इशारा.
चंद्रपूर महापौर पदावर मोठा ट्विस्ट; काँग्रेसच्या गटबाजीचा भाजपला फायदा
चंद्रपूर महापौर पदावर मोठा ट्विस्ट; काँग्रेसच्या गटबाजीचा भाजपला फायदा.